Yadda za a shawo kan hakar jima'i?

Anonim

"Ban fara rayuwa a rayuwar jima'i ba da daɗewa kuma ni kaɗai tare da saurayi na ji rashin tabbas. Ina jin kunya na kaina da nasa. Saboda wannan, har ma mun iyakance kanmu a cikin saiti. Shin zai yiwu a shawo kan shi ko ta yaya? " Victoria, shekara 20.

Ya ku masoyi na Victoria! Tafiya a gado shine matsalar gama gari, kuma ba wai kawai a cikin mukan jima'i da 'yan mata ba. Spring a cikin dangantaka shine yalwata da alaƙa da gaskiyar cewa a cikin ƙasarmu ba a karɓa game da jima'i ba, har da shi kadai, tunda, tunda wannan batun ana ɗaukar wannan batun. Amma ba shi yiwuwa a ji kunya da rashin kunya, kuma babu buƙata. Fara tare da abokin tarayya don yin nazarin juna, wanda ake amfani dashi. Misali, bayar da kuka fi so don ɗaukar wanka tare. Kada ka manta game da koyon kai - fahimtar jikinka, farkawa da sassan ogogenous. Idan ka ji cewa baku da ilimi da "dabaru" don jima'i, ziyarci horo na musamman wanda za a koyar da su da dabarun dangantaka.

Tabbatar magana da abokin tarayya game da jima'i, game da abin da kauna ga kowannenku ya fi jin dadi, raba Fantasashen jima'i. Idan kun ji tsoron cewa wani mutum zai iya fassara shawarwarinku, don kirga an cire shi, suna ba shi haɗin gwiwa game da fim ɗin batsa. Zai cire shi tare da kai "alhakin" don gwajin da aka gabatar kuma zai taimaka wajen dacewa da ra'ayoyin.

A lokacin soyayya soyayya, yi ƙoƙarin shakata da kashe duk tunanin ƙasashen waje, mai da hankali kan yadda kuke ji. Tabbas, shawo kan lokaci na lokaci a cikin lokaci guda ba zai yi aiki ba, don haka gwada amfani da lokacin tare da amfanin kanku. Cutarfafa na iya zama mai ƙarfi mai ƙarfi don jima'i. Da zarar kun yarda da kunyen kunya don ayyukanku, mafi kyau! Bayan haka, zai karfafa sha'awar ku kuma zai sa ji da motsin rai.

Ekaterina Lyubimova, jagoran kocin Rasha

Kara karantawa