Tauraruwa ko kayan maye: Yadda za a zabi abubuwan da suka dace a hannun biyu

Anonim

Andarin mutane da yawa suna ba da tufafi na fi so na biyu na rayuwa, kuma akwai dalilai masu kyau don hakan. Bai isa ba cewa a hannu-biyu zaku iya samun samfuran inganci a farashin da aka yi amfani da shi, amma kuma muna siyan abubuwa da aka yi amfani da su, har yanzu muna tsabtace dukkan abubuwan sutura daga gungu a kan filayen filaye. Idan kai novice ne a cikin fasaha na cinikin tattalin arziƙi, yi hankali da cewa: Fara na tsawon dukiyar da za su iya zama mai wahala. Duk da haka, lambobin yabo sun nuna matsalolin matsalolin, kuma, bayan wasu ajiyar mu, zaku iya barin sayayya na musamman a abubuwan da basu da farashi mai rauni.

Yi tsari ta amfani da wayar hannu

Sayar da tattalin arziki ba tare da bayyananne manufa - yana kama da siyayya a kan komai a ciki. Ana yin wannan, amma ba cikakke ba - tabbas tabbas za ku ɗauki wani abu da yawa. Yi jerin hankalin tunanin abin da kake nema, gwargwadon abin da ake ciki na data kasance - zai taimaka wajen mai da hankali da biyan kudin. Zaka iya ajiye ta wayar hotunan abubuwa da ake so daga kantin sayar da yanar gizo. Wannan zai sauƙaƙe barorin bincike a cikin shagon ko sanar da ku idan suna da wani abu mai kama da rataye.

Zaka iya shago yayin da masu ba da shawara duba tufafin da ka kawo da kimanta shi.

Zaka iya shago yayin da masu ba da shawara duba tufafin da ka kawo da kimanta shi.

Hoto: unsplash.com.

Na farko sayar da tufafinku

Wata hanya don adana a cikin kasafin kuɗi shine zaɓar kwamitocin da ba kawai sayar da sutura ba, amma kuma siyan sa. Idan kana son samun ko kawai tsaftace tufafi kafin ƙara sabon kayan tufafi, waɗannan shagunan suna da kyau a gare ku. Zaka iya siyayya, yayin da masu ba da shawara duba tufafin da ka shigar da kimanta. Idan kanaso, zaka iya sayar da tufafi da kayan haɗi akan Intanet.

Yi ado a wani lokaci

Babu wani kayan aiki a wasu shagunan, kuma ba mu bada shawarar siyan komai ba, saboda tabbatar da cewa ya dace da kai, saboda shagunan sayar da kayan aiki ba sa samar da kuɗi ko musayar kwadago ba sa haifar da kuɗi ko musayar. Don gyara shi, saka rigar taguwa da kekuna ko leggings don gwada tufafin da ya fi sauƙi, koda kuwa don wannan dole ne ka canza a tsakiyar shagon. Don adana shagunan da ke da kayan aiki, kuma yana sa motsi da ya dace.

Yi sayayya kawai don tsabar kudi

Domin kada ya wuce kasafin kudin, ɗauki tsabar kuɗi tare da ku lokacin da kuka tafi don sayayya na tattalin arziki. Kodayake yana da sauƙi a shiga tarko "amma yana da arha," kar a manta su tsaya wa dabi'un ku. Buy kawai tufafin da kuke buƙata kuma wanda ya haɗu da kyau tare da suturar ku ta yanzu. Za ku yi tuntuɓe a kan musamman da kyawawan samfuran, amma idan ba su cikin salonku, za su zauna tare da kabad. Don haka sha'awar su daga nesa, ɗauki hotuna, idan ya cancanta, amma kada ku riƙe su gida tare da ku.

Ajiye lokaci ta hanyar lilo

Redo da yawaitan tara da rataye tare da tufafi ba don rauni na zuciya ba: don bincika kowane abu, har abada zata ɗauka. Dole ne ku kula da fasahar Scan. Dangane da abin da kuke nema, kuma a kan palette launi da kuka fi so da kuma kayan ado, bi ta kantin sayar da kuma bincika kowane rack a kan batun da ya tsaya da jawo hankalinku. Wannan yana buƙatar maida hankali da fasaha wanda zaku girma da lokaci. Gwaji yana haifar da ƙimar!

Dole ne ku mallaki fasaha

Dole ne ku mallaki fasaha

Hoto: unsplash.com.

Gefe na samu

Ko sabon abu ne, hukumar ko kayan maye, ya kamata ya zo muku kamar safar hannu. Tun da abubuwan da kuka fi so sune na musamman, kuna buƙatar yin canje-canje. Don gyare-gyare mai sauƙi, kamar firmware, ƙoƙarin yin da kanka. Hakanan zaka iya wuce sabon siyayyar ku a cikin tsabtatawa bushe don tabbatar da tsabta. Don ƙarin hadaddun kyau, kuna buƙatar tattaunawa tare da kuzari, don haka kafin siyan, tabbatar cewa an saka samfurin da aka sakawa.

Yi abokai tare da ma'aikata adana

Da zaran kun sami shago wanda ya dace da salonku da kasafin ku, kuyi abokai tare da sandansa. Zasu iya taimaka muku yayin cin kasuwa, da kuma samar da bayanai masu mahimmanci, kamar bayyanar sababbin samfuran kuma game da tufafin da suke so su saya don shagon. Bugu da kari, kowa yana buƙatar aboki don faɗi ko abin da aka ƙaddara ya dace da ku.

Kara karantawa