Ba haka ba ne don haka ba: ta yaya za a ruɗe ku yayin sayar da sabon mota

Anonim

Abu ne mai matukar wahala ka guji rudani, a cewar kididdiga, kimanin 30% na masu motoci daga lokaci zuwa lokaci ya fuskanci guntu daban-daban matakan. Yana da mahimmanci a fahimci cewa an yaudare ku ko kuma ba ku yarda a matakin siyan mota ba, kuma ba "daga hannun motar ba", wanda ke da namali gama. Waɗanne dabaru galibi suna fitowa da 'yan mata (kuma wani lokacin maza), za mu faɗi yau.

"Ba tare da wannan sabis ba za ku iya yi"

Tsarin daidaitaccen tsari na haifar da ayyukan da ba dole ba, saboda abin da alamar farashin tayi girma da kusan 20%. Sau da yawa, ma'aikata na sillessila na mota suna ba da irin waɗannan ayyuka ", wani abu kamar" kawai a gare ku. " A wannan lokacin, yana da mahimmanci ɗaukar kanku a hannu kuma kada ku saurari mai daɗi, amma irin waɗannan maganganun mai siyarwar. Kuna iya fahimtar mai siyarwa - magudi na kusan shine kusan babbar hanyar samun kudin shiga, amma kada ku sha wahala. Yana da mahimmanci a tuna cewa yawancin labaran "ban tsoro" cewa mai siyarwar zai ba ku tsoro idan ya ba ku shawara da ƙarfin ku kuma ku biya yadda kuka mutu.

Wasu motoci sun lalace yayin sufuri

Wasu motoci sun lalace yayin sufuri

Hoto: www.unsplant.com.

"Kuma ɗauki aro"

Katin Kabbala ne mara kyau a rayuwa, amma wani lokacin dole. Matsalar ita ce a cikin gidan da kuke da shi sau da yawa suna da bashin kawai a banki ɗaya. Kuma ba saboda shi ne mafi kyau ba, amma saboda gaskiyar cewa wannan soyaz yana da amfani ga ma'aikaci na Motar mota. Ba wani sirri bane cewa bankunan da yawa suna haifar da amincin wasu ma'aikata na kasuwannin mota don kunyoyin fafatawa. Don samun mafi yawan amfanin kanka, nace cewa adadin ƙarshe na biyan kuɗin kowane wata ɗin yana lissafin duk bankunan, kuma ba wai wanda yake ba da wakilin Salon ba. Zabi mafi fa'ida ga kanka.

"Me kuke, motar tana da sabo!"

Kuma da farko kallo yana da wuya a sami fuska. Amma tabbas kun sami goguwa masu ƙwarewa a cikin abokai, waɗanda suka ci kare a cikin waɗannan al'amura kuma ba su yarda da duk abin da ma'aikata ma'aikata suka ce ba. Tuni bayan sayan, irin wannan aboki na iya bincika sabon motar ka kuma sanya hukuncin: "Mai daurewa!" "Yaya haka?" - Yi tunanin ku, saboda motar ta sayi daga dillalin hukuma. Tabbas, a cikin irin waɗannan halaye babu wani makircin mai laifi, mai yiwuwa, motar ta lalace yayin sufuri, to an gyara shi kuma an aika da siyarwa. Mafi kyawun abu shine cewa wannan gaskiyar abu ne mai wahala a tabbatar, sabili da haka dauka tare da ni zuwa cikin salon aboki mafi ƙwarewa wanda zai iya ba ku kyakkyawar shawara idan kun fara shakkar.

Kara karantawa