Jirgin ƙasa mara iyaka: Abin da zai ɗauki kanka cikin doguwar tafiya

Anonim

Ga yawancin mutane, jirgin sama mai dogon gwaji ne. Zai yi wuya a yarda, la'akari da cewa yawancin jiragen da yawa na ƙarshe na sama da awanni 15. Zauna a cikin pose ɗaya kuma kada kuyi komai ba zai yiwu ba, saboda haka muna ba ku yanke shawara cewa tafiyarku ta tashi daga jirgin tashi.

Ɗauki littafin da zai karanta lokaci mai tsawo

Idan bai isa ya yi ba, yana aiki zuwa ga ceto, wanda bai kai hannayen dogon lokaci ba. A cikin jirgin, a matsayin mai mulkin, a hankali, saboda haka kuna iya karkatar da wani abu. Kada ku ɗauki littattafai mai kitse, ya isa ya ɗauki ɗan shafuka ɗari ɗari, a cikin murfin mai taushi, don dacewa da mafi dacewa.

Load kiɗan da kuka fi so

Kuna iya karanta sa'o'i da yawa, wannan tsari zai gaji. Playeran wasa ko wayar tarho tare da jerin waƙoƙin da aka sabunta zai zo ga ceto. Koyaya, lokacin amfani da kayan aiki akan jirgi, bi jagororin - kar a yi amfani da belun kunne yayin ɗaukar-kashe da sauka.

Ka san wani maƙwabta

Ka san wani maƙwabta

Hoto: www.unsplant.com.

Bincika wurin da zaku tafi

Idan kun shirya hutu, wataƙila kun fi sanin kanku da ƙasar da zaku ciyar da makonni biyu. Ko da ba ku da kyakkyawar haɓakawa ba, sabon bayanin bai koma ba tare da wani. Karanta game da al'adun, al'adu, wuraren dafa abinci da wuraren da ya kamata ka ziyarta, wataƙila za ku yi kama da ɗaya ko kuma wani alamar ƙasa da kuma za ku canza wasu shirye-shiryenku a kan makoma.

Sabunta jerin waƙoƙi

Sabunta jerin waƙoƙi

Hoto: www.unsplant.com.

"Ee" Wasanni

Akwai wasanni da yawa da ke cikin sauƙin ɗauka, kuma zaku iya ɗaukar su a cikin jirgin. Kuna iya siyan wasan tebur na zaɓi na zaɓi na zaɓi a kusan kowane ɗakunan rubutu. Ansu rubuce-rubucen wasu wasannin da za su iya ɗaukar hoto da kuma maƙwabta da ta kama.

Time Time

Wasu kamfanonin jiragen sama na iya ba ku Wi-Fi, wanda zai ba ku damar warware tambayoyin kasuwanci dama cikin iska. Bugu da kari, zaku iya shirya domin taron, bayan karanta rahoton ko shirya gabatarwar idan kun yi tafiya ta kasuwanci. Dace, yarda.

Kada ku ji tsoron sani

Idan kai mutum ne mai ban mamaki, gwada yin hira da maƙwabta. Tattauna cikakkun bayanai game da jirgin, yi tambaya inda mutum ya jagorori, amma kuma gaya mana ɗan game da kanka. Kuna iya samun taken gama gari kuma kuna da haɗuwa a inda aka nufa don ciyar da lokaci tare idan babu ƙaramar sadarwa a kan jirgin.

Kara karantawa