Me yasa Karaoke ya zama sanadin matsalolin murya

Anonim

Muhimmin abu shine cewa muryarmu tana buƙatar kyakkyawan bacci mai tsawo. Akalla sa'o'i takwas ko tara a rana, kuma mafi kyau goma! Idan jikin mutum ya cika, muryar zata sha wahala da farko: ta zama maras nauyi, an yanke fallasa, sai ka fara amfani da kai. Sannan a tattaunawar da ta saba a wurin aiki ko tare da abokai, muryar na iya baiwa maka yaudara.

Bi abun danshi na dakin da kake rayuwa ko kuma mafi yawan lokaci. A iska mai bushe ba ya shafi jijiyoyin murya. Sayi daskararren danshi na musamman kuma ka bi hanyar numfashi. Sanya irin wannan na'ura a gida, zaku lura cewa zai yi barci a gare ku.

Anna Burullin

Anna Burullin

Tubauki dokar kada ku sha ruwan sanyi. Musamman madara mai haɗari da samfuran kiwo, ruwan 'ya'yan itace. Ba na taɓa taɓa sha ba kuma kar ku ci sanyi, saboda na san cewa muryar na iya ɓacewa nan take. Iri ɗaya lokacin da kuka ƙara kankara don sha ko ruwa. Idan ruwan ya yi ɗumi sosai, kuma a kan titi ya yi zafi, ya jira ɗan ɗan lokacin da dusar ƙanƙara ta narke, bayan wannan abin sha.

Idan kun jawo hankali, faɗi karami har ma fiye da haka kada ku yi raira waƙa. Hakanan ba za ku iya ɗaukar wanka mai zafi ba idan ba ku da rashin lafiya. A yayin karɓar wanka, zafin jiki na jikinka yana ƙaruwa, ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta suna fara yawa, kuma sanyi mai sauƙi na iya shiga cikin cutar murya. Sau ɗaya bayan wanka mai zafi, na farka washegari ba tare da murya ba, kuma na tashi a yawon shakatawa, inda dole ne in raira manyan wake-wake. Wadannan yawon shakatawa "ba tare da murya" ba, na tuna da fage.

Kada ku raira waƙa a cikin sanyi. Kuma mafi kyau ba ma magana a cikin hunturu a kan titi. Idan ya cancanta, yi ƙoƙarin yin numfashi kawai tare da hanci da ba ya numfasa da iska mai sanyi.

Karka yi kokarin inganta kiɗan mix. Idan kuna raira waƙa ko kuma kuyi magana a cikin yanayi lokacin da ba ku jin kanku, sannan ku mai da hankali ga yadda kuke ji. Ka sanya kanka ka tuna yadda ka aikata shi a cikin yanayin kwanciyar hankali, kuma ka sauƙaƙe, ba tare da horon sauti ba.

Koyaushe zaɓi faifai na muryarka. Kada ku yarda da raira waƙa cikin tonalities marasa kyau - maƙaso ko babba. Da farko, zaku iya ciyar da muryar ku da muryar. Abu na biyu, kyawun sautinku ba zai bayyana a cikin wani rashin jin daɗi ba. Muryar ba kayan aiki bane. Murya kyauta ce. Kuma yana buƙatar amfani da hankali da wayo.

Kara karantawa