Zan sake kiranka: manyan kurakuranku lokacin neman sabon aiki

Anonim

Ba ku kasance ɗalibi na dogon lokaci ba, amma saboda wasu dalilai kuke sake neman aiki. Yawancin tambayoyi na sati ɗaya, amma duk lokacin da kuke ji don jin daɗin jin magana mara dadi "Za mu kira ku." A zahiri, a kan lokaci, za mu manta da ko da mafi kyawun abubuwa, abu ɗaya ya faru lokacin da lokaci ya zo neman sabon aiki. Za mu faɗi abin da lokacin toshe hanyar zuwa matsayin mafarki.

Takaitawa yana buƙatar sabuntawa

A ce kana neman aiki shekaru biyar da suka gabata, ajiye kwafin da hagu a babban fayil a kwamfutarka. Kada kuyi tunanin cewa tsohon ci gaba za a iya amfani da shi ta hanyar ƙara wurin aiki na ƙarshe. Ba. Yanayin cikin kasuwar mai aiki yana canzawa kusan watanni shida: waɗannan buƙatun don tari kusan watanni shida: waɗannan buƙatun don tattara taƙaitawar da suka dace da ma'aurata shekaru da suka wuce, basu da iko a yanzu. Orian zaɓi na da kyau zai zama ci gaban sabon taƙaitaccen, la'akari da duk canje-canje. Kada ku ji tsoron tuntuɓar kamfanin wanda zai taimaka muku zana kusan cikakken ci gaba.

Kuna watsi da shafukan binciken aikin

Yanzu abu ne mai wahala a yi ba tare da halartar intanet lokacin neman sabon kamfani ba. Abin da kawai za a yi shi ne ƙirƙirar kwafin lantarki na ci gaba don wannan rukunin yanar gizon. Shirye, kamfanoni da kansu zasu aiko muku buƙatu. Koyaya, wannan baya nufin cewa ya kamata ku zauna: Kula da binciken shafukan kamfanoni waɗanda ke jawo hankalinku da farko, wataƙila, wataƙila, wataƙila, wataƙila zai zama mai sha'awar aiki.

Kada ku ji tsoron nuna aiki

Kada ku ji tsoron nuna aiki

Hoto: www.unsplant.com.

Kuna kama da wani

Tabbas, kowannenmu yana so ya fi kyau fiye da yadda muke. Babu wani abin da ba daidai ba tare da wannan, amma ba lallai ba ne don ƙirƙirar labarun da ba na gaskiya a kan ganawar ta farko, amma menene ba haka ba shakku daga mai yiwuwa aiki. Fara aiki da dangantaka, kamar iyali, ba shi da darajar ƙarar.

Ba kwa nuna himma

Babban rinjaye suna ƙarfafa ayyukan ma'aikatansu. A yayin ganawar, ba wai kawai izinin taka ƙaranci bane, amma kuma kalli yadda za ka yi magana. Idan kayi amsar tambayoyin, ba tare da tambayar ka ba, Eichar yana iya tunanin cewa ba ku da sha'awar wannan matsayin, da kuma babban yiwuwa, za a zabi ba zai kasance cikin yardar ku ba. Nuna ɗan ƙarin sha'awa kuma ya zama cikakkiyar tattaunawa, za ku yi mamaki, gwargwadon yadda zai ƙarfafa mai aiki.

Kara karantawa