Kawai gaba: 6 matakai don aiki da fata game da

Anonim

Nasara ba ta zuwa da kanta, ya zama dole a motsa kullun. Abu mafi mahimmanci shine fahimtar cewa ba lallai da sauri ya cimma ɗayan ɗaya ba, sabili da haka ba lallai ba ne a ɗauka cewa gazawar suna bin dayan ku. Za mu ba da wasu 'yan shawarwari don taimakawa sannu a hankali ga aikin mafarkinku.

Mulkin # 1.

Tantance jagorarka. Ba shi yiwuwa a sami aikin mafarki da ake so idan kun tsage sabani. Yi ƙoƙarin mai da hankali ne kawai a darasi ɗaya kuma ya saka hannun dukkan sojoji a ciki - duka biyun da na hudun. Lokacin da kuka ga burin ƙarshe a gabanku, ya fi sauƙi a gare ku don sanin abin da matakai ke buƙatar ɗaukar matakan musamman.

Mulkin # 2.

Kada ku ji tsoron tambaya da bayar da shawara. Ba kamar ban tsoro kamar yadda yake iya zama kamar, a ƙari, lokacin da kuka yi wa majalisa, wannan ba yana nufin kuna nuna raunin ku ba. A akasin wannan, mutane da yawa za su faranta wa ƙarfin ƙarfin hali da budewa don sabon bayani. Koyaya, tuna cewa ku da kanku ya kamata ku taimaki mutum idan ya ɗauki taimakon ku. Wannan fasaha ce mai mahimmanci, wanda mutane da yawa, ba su mallaka - rabawa da karɓa har ma fiye da bayani da jagoranci.

Kasance mai taimako don taimako

Kasance mai taimako don taimako

Hoto: www.unsplant.com.

Mulkin # 3.

Koyaushe koya wani sabon abu. Muna zaune yayin ci gaba na dindindin, sabbin fasahohi da fasahohi suna fitowa kusan kowace rana. Kasancewa "A cikin sahu", ya zama dole a kasance tare da hannu a koyaushe a kan bugun jini. Idan kuna da damar ziyartar wani taron da zai taimake ku haɓaka azaman ƙwararren masani, tabbatar da ziyarta, ba tare da uzuri ba. Don gina aikin mafarki, kuna buƙatar zama aƙalla rabin mataki a gaban masu fafatawa.

Mulkin # 4.

Kar a rasa kowane ambiosis. Ee, ƙaddamar tana da sau da yawa, amma ana bambance ƙwarewar aji ta hanyar ikon ɗaukar nauyi don sakamakon. Kada ku ji tsoron haɗarin, amma a lokaci guda ya kimanta haɗari, musamman idan ya zo da martabar wani babban kamfani.

Mulkin # 5.

Kada ku rasa isar da yarda. Tabbas, aikin mutane da fari suna da fari, saboda ɗaukar yawancin lokacinmu. Koyaya, juya aiki a cikin ma'anar rayuwa shine mafi haɗari ga ƙwararru da ci gaban mutum. Don jin cikakken mutum mai cike da cike da shi, ya zama dole don fitar da dukkan fannoni na rayuwa, kawai ta wannan hanyar da psyche zai iya tallafa wa makasudin ba tare da fashewar fashewar ba.

Mulkin # 6.

Yi abin da kuke so da gaske. Tabbas, ba koyaushe muke yin abin da muke so mu yi ba, amma wannan ba yana nufin cewa zaku iya yin wani aiki ba. Gina jadawalin ku ta hanyar da kuke da isasshen lokacin don koyon batun ban sha'awa da tunani game da matsayin da kuke da shi kai tsaye zuwa gaɓar da ke jawo hankali.

Kara karantawa