Mamas da Nananiya a cikin tsohuwar Turai: Shin akwai wani dalili don hassada

Anonim

Wannan safiya na fita daga cikin banki kuma na yanke shawarar ci gaba da karanta takardun da sauran talmuds da ake bukata a cikin babban filin shakatawa kusa. Bayan 'yan makonni daga baya, zan koma wata sabuwar ƙasa da sabon birni, amma a yanzu, Ina numfasawa tare da sabon nau'in tsuntsaye a La Grangé.

Akwai 'yan kaɗan: Mutane da yawa sun shimfiɗa a cikin babbar filin shakatawa a ciyawa. A waƙoƙi tsakanin bishiyoyi da huhu suna tafiya da mazajen tsofaffin maza da tsohuwar mace, wanda a bayyane yake, watakila kawai "NANNies". Nanny ... mafi yawanci gano cewa mutane Thai da Mata na Phillipin daga asalin Yara. Irin waɗannan Mintuna 10 na tafiya zuwa ƙofar zuwa wurin shakatawa zuwa shagon, wanda ya sauka, na sadu da hudu. Yara a keken hannu ko tsofaffi, a gaskiya, bayar da kansu. NANnies, suna da kyau a hankali, saboda yaron bai ji rauni ba ko kuma bai fara cin ciyawa ba, ana fada masu goyon baya akan waye, wataƙila tare da masu ƙauna. A cikin bambanci na wannan mintuna bayan da 20 a wurin shakatawa, ɗan Burtaniya ko Ba'amurke tare da yara biyu sun bayyana - ɗaya a cikin stroller, ɗayan kuma yana kusa da ita. Tare da mananta, ta yi musayar wani irin jumla, yana tallafawa wasan sa. Younger ya yi sa'a, girgiza a gabansa.

Mamas da Nananiya a cikin tsohuwar Turai: Shin akwai wani dalili don hassada 47956_1

Hoto: Nadezhda Eredenko

Wataƙila wannan post na shine ɗan kwayoyin halittar shekara talatin da shekaru na ciki da na waje. Amma ya zama kamar banbanci a tsakanin haske a idanun yara waɗanda suka yi tafiya tare da wajibi da na Neat, kuma a nan wannan yaron ya zagaye da mahaifiyarsa. Idanunsa sun haskaka daga jin daɗin ganin sabon tafiya, daga hulɗa da ƙauna. Shi, ba shakka, baya tunani game da shi ko tunani, amma ba daidai da waɗannan kalmomin ba. Kuma ba makawa ne wanda a cikin balaguro za a bincika idan ta taimaka masa game da rayuwa da kuma sha'awar ci gaba, ko sun ƙara haɓakar baiwa da himma. Koyaya, da alama a gare ni cewa waɗannan da alama "ba irin waɗannan ƙananan abubuwa ba" a ƙarshen saƙa, ko kuma abin rufewa a duniya, saboda komai wahalar da ya yi ƙoƙari ji shi, babu abin da zai iya ji.

A Switzerland, a cewar Diuduruwar Mata, High Barari, ciki har da Enenatal, watanni 4. Wannan yana nufin cewa kusan watanni 2 yaron ya wuce jarirai da kuma a kan ciyarwar ta wucin gadi. Wani lokacin za a kawo yaran wurin mahaifiyarsa don ciyar, kuma inna ta koma wurin aiki. Kuma yaron ya zuwa Phillipin, Yankin Ukrainian ko wani nisanta.

Hakan ya faru da cewa tsakanin SWiss da Sabon Aiki a wata ƙasa da aka ci amanar da ni wani lokaci fiye da wani bayan mahalli. Ba tare da aiki ba, ba tare da samun maƙasudin tallace-tallace da ayyukan da aka layi goma. Kuma wannan bayan shekaru 10 na fursunoni. Karo na farko da ban iya fahimta ba - abin da zan yi? "... Wajibi ne a yi wani abu! In ba haka ba, menene ni? Wanene ni? Gabaɗaya, me ya sa nake, idan ban yi komai ba, amma abincin dare kawai yana dafa ƙaunataccen mutum! Zai gaji nan da nan! A'a, na tuna cewa a cikin Smart littattafai na rubuta - yana da mahimmanci don haɓaka kuma ya zama daban ... Yanzu Gudun Gudun ... yanzu, da irin wannan hayaniya ya fara fitar da ni mahaukaci. Na fahimci dalilin da ya sa mata suke sauri don dawowa don yin aiki daga dokar Switzery, da yawa daga cikin mu da alama, muna samun ƙima, sannan mu kuma "wani." Kuma idan a gida mun zauna da kuma girma yara (ko kuma Allah ko da basa da yara maza, amma mu rayu!) Sa'an nan kuma muna kulake kulake.

Mamas da Nananiya a cikin tsohuwar Turai: Shin akwai wani dalili don hassada 47956_2

Hoto: Nadezhda Eredenko

Kuma maganar banza da aikin ba farin ciki bane, kuma mun tsallake murmushin 'ya'yanmu. Kalmomin farko da matakai waɗanda suke yi a cikin al'ummar da suka nuna rashin yarda, ba sa samun ra'ayoyi masu sha'awar da shuru tare da jaraba. Ina tsammanin matsalarmu (matsalar gina "ƙarfin hali da shugabannin kamfanoni masu sanyi") shine cewa ba ma jinta kawai. Yin komai, zaune a kan benci a wurin shakatawa ko a kan gado mai matasai a gida. Babu wani abin da ya qaddara wani abu, sai dai kawai kasancewa cikin karya masu ƙauna, tare da yara. Ba tare da ƙirƙirar kowane darajar da aka bayyane ba. Godiya ga wannan kwarewar, na fahimci me yasa manajoji sama da yawa, wanda na sani, ƙauna da farin ciki da farin ciki tare da matan "ba da mamaki ba. Suna da kyauta - kawai zama. Kuma a cikin wannan kasancewa - iko mai ban mamaki. Sake farawa, karba, ba sukar ba. A cikin wannan ikon akwai fasaha don ɗaukar matakin ɗan adam. Yana da sarari da wurin haihuwa da yara girma. Ee, Ee - daidai da mahimmanci. A gaban, yarda, goyan baya da zafi. Ba yana nufin, ba shakka, cewa ina sha'awar barin komai kuma "kasancewa cikin Zen", amma don samun damar tsayawa da cire masks da kuma halarta. Kawai a cikin wannan halin akwai wuri don ɗaukar wasu, kuma, ina tsammanin, kawai a cikin wannan halin akwai wuri don haihuwa da kuma ɗaga yara. Kuma eh, Ina so in kasance tare da 'ya'yana bayan haihuwarsu akalla wasu' yan shekaru. Ko da kuwa zai zama mafi wahala a gare ni in je Marathon mai ƙwararru.

Kara karantawa