Yadda ake adana siffar, zama a gida yayin lokacin keɓewar

Anonim

Qa'antantine akalla ba shine mafi kyawun lokacin ba, amma hanya ce mai kyau don aiki da kanka. A ƙarshe muna da lokacin ba kawai don ayyukanku da abubuwan sha'awa ba, har ma da aiki a jikin ku, wanda koyaushe za a yi ba tare da barin gidan ba. Yawancin shirye-shiryen horo a yau suna iya rikicewa gaba ɗaya, don haka muka nemi actress na wasan kwaikwayo da kuma Cinema Darasin don ware gidan kuma mu faɗi game da ingantacciyar hanyar horo mafi inganci.

"Duk wani darasi da kuka zaba, Ina ba da shawarar don aiwatar da su a cikin dabarun shafi tabata. Jafananci na Jafananci ya kirkiro da wannan salo na Japan-m-Izumi Tabat a ƙarshen 1990s don shirye-shiryen skillsan wasan Olympics. Wannan hanyar a wasu lokuta yana kara ingancin horo, saboda haka tare da juriya ta dace zaka iya dawowa daga qualantine a cikin alama mafi kyawu.

Ana tunawa da tsarin da sauƙin tunawa: 20 seconds na aiki, seconds 10 na nishaɗi da maimaitawa. Don waɗannan sakan 20 ya zama dole don yin maimaitawa da yawa kamar yadda zai yiwu, yana fuskantar kanku don jimrewa.

A sakamakon gajeriyar hutawa a tsayar da kai, tsokoki naka suna samun sabon kaya kafin su mai da cikakken sakamako bayan tsarin da ya gabata - kuma wannan shine ɗayan dalilan da suka kamata su haifar da mummunar illa da cututtukan shafa. Amma akwai snag guda ɗaya: Dole ne kuyi zurfafa kanku - da gaske ake fama da gwagwarmaya. Bambanci tsakanin Tobate da kuma horo na yau da kullun shine cewa ba za ku iya aiwatar da shi ba.

Kuna iya horar da aiki sosai a gida

Kuna iya horar da aiki sosai a gida

Hoto: unsplash.com.

Tare da kisan da ya dace, Tabata tana da wata fa'ida - bayan bayan bayan. Wannan yana nufin jiki ya ci gaba da ƙona adadin kuzari tsakanin 'yan awanni bayan ƙarshen horo da sauri. Ana iya samun wannan sakamako zuwa sa'o'i 48. Bayar da duk wannan, Tobate ba shine mafi kyawun tsarin horo don sabon shiga.

A cikin fasahar tobate, zaku iya yin darasi da yawa daban-daban, ciki har da tsalle-tsalle ta hanyar igiya, turawa, squats, huges, da sauransu. "

Tsallake daga zaune zuwa zaune (latsa, gindi, kwatangwalo):

- Tsaya daidai, kafafu tare, ja hannayenku sama da kai.

- tsalle sama kuma sanya ƙafafunku a kan nisa na kafadu.

- Muna yin squats da hannaye taba ƙasa.

- Muna komawa zuwa farkon matsayin.

Gudun a shafin a cikin Semi-Man (caviar, benecks, quadrices):

- Muna tsayawa daidai, kafafu sun sanya kafadu, ƙirar ƙirar an guzga a jikin jiki, sun sa dabino gaba.

- tanƙwara gwiwarka da, ba tare da canza wuri ba, da sauri gudu a kan tabo.

Hukumar saukarwa (latsa):

- Yin kwance a baya, tanƙwara ƙafafunku a gwiwoyin.

- Clutch dabino a bayan kai, elbows kuka yi kuka zuwa ga tarnaƙi.

- 'Yar furanni masu sauri suna yin nono na ruwan nono zuwa gwiwoyi.

Mahi (Hips, Buttocks):

- Don goyan baya, muna ɗaukar kujera tare da babban baya.

- Hannun tare da baya don kula da daidaito.

- A cikin numfashi a hankali ya sanya kafa ya dawo gwargwadon iko, to, a kan murfi, komawa zuwa wurin farawa.

Almakashi:

- Yin kwance a baya, shimfiɗa ƙafafunku sama da lanƙwasa a gwiwoyi, samar da kusurwar 90 digiri.

- Sannu a hankali karkatar da kafafu, kamar dai kokarin samun kwatangwalo a kasa.

- Da ya isa matsakaicin, koma zuwa ainihin matsayin kuma maimaita.

Kara karantawa