Abin da kurakurai mata ne yayin yin flirting

Anonim

A farkon dangantakar, flirt shine tushen tushe. Muhimmin bangare na flirting ba kawai ra'ayoyin daukaka kara bane, amma kuma da ikon faɗi abubuwan da suka dace a lokacin da ya dace.

Bincika abubuwan Intanet da yawa nasihu da yawa kan fasahar flirting. Don mafi yawan ɓangare, an tsara waɗannan shawarwarin don rabin yawan jama'a. Koyaya, waɗannan nasihun ba koyaushe suna da tasiri, kuma wani lokacin ma akwai ban dariya da kuma kangare. Kuma maimakon dangantakar, wanda ta nema, mace tana karɓar bayarwa kawai ko cikakke daga wakilan sex.

Da zarar kuna ƙoƙarin jin daɗin mutumin, mafi yawan ku tare da shi

Da zarar kuna ƙoƙarin jin daɗin mutumin, mafi yawan ku tare da shi

Hoto: pixabay.com/ru.

Bari mu bincika kuskuren amfani da yawa. Ofaya daga cikin babban, ba shakka, shine mafi kusantar ayyuka. Duk yadda kuka yi ƙoƙarin jin daɗin mutumin, da mafi hana shi. Wannan shine dalilin da ya sa kuke buƙatar koya daidai. Ba kwa buƙatar bayyana duk katunan nan da nan. Ka sa mutum ya wahala, bari ya karya kansa, wanda kai ne a zahiri. Canza yanayi, kawai bai yi kyau sosai ba: zama murna da magana, sannan a ware, ya bayyana da bace kuma ya ɓace da ɗan lokaci. A zahiri, kar a manta game da alamun rashin yarda da hankali.

Duk batun shine a sanar da shi ya fahimci alherinsa, sha'awar, kuma yi magana gabaɗaya gaba da abubuwa, ƙirƙirar wani dissonance. Yi wasa tare da shi. Ta haka, zaku mai da shi sha'awar, yana son kai ga asalinku. Koyaya, ba duk mata ba su sarrafa daidai kuma ba wanda ba shi da ma'ana. A cikin komai dole ne ya zama ma'auni.

Kada ku yi la'akari da baki

Kada ku yi la'akari da baki

Hoto: pixabay.com/ru.

Wani irin kurakurai galibi suna ba da damar mata? Ofaya daga cikin manyan kurakurai ya yi da wuri don bayyana a sarari cewa mutumin yana da sha'awar azaman abu mai sexy. Ana karanta mata da yawa a idan da zaran sun lura da mutumin kirki. Ku yi imani da ni, ba komai ba face tausayi ba ya haifar da irin wannan halin. Kasance zuwa ga sha'awarku aƙalla, idan kun dogara da dangantakar abokantaka ta dogon lokaci.

Akwai wani liyafar ta yau da kullun - yanke da'irori da yatsan yatsa tare da gefen glade. Ana iya amfani da shi, amma ba ma yin fond. Idan kun yi wasa mai girma, kuma, zaku iya samun tayin da mutum ya zama mai ban mamaki wanda ba shi da wata mummunar masani. Hakanan bai kamata ya kasance mai saurin la'akari da baki ba, musamman ma a babban kamfani. Mafi kyawun zaɓi zai zama ɗan gajeren zango, murmushi da annashuwa.

A hankali ka tafi idanu. Kuna buƙatar bayar da fahimtar mutumin da kuka zaɓa. Anan yana da amfani ga duk sanannun aikin don "harba da idanu": ɗan gajeren dubai, a kan bango, tebur, tebur, sa'an nan kuma a kan shi, amma riga ya sake. Babu buƙatar hawa dutsen ba da ma'ana. Don haka wani mutum ba zai tsammani sha'awar ku ba. Idan idanunku suka hadu, riƙe kallo, kar a tabbatar da idanunku kai tsaye. Wataƙila zai yanke shawara ya kusanci. Amma kada overdo shi - Ba na son kowa idan aka hatimce su.

Bari mutum yayi tunanin ya zaɓe ku da kansa

Bari mutum yayi tunanin ya zaɓe ku da kansa

Hoto: pixabay.com/ru.

Tabbas ba lallai ba ne tsananin zanen da miya, a matsayin yarinya mai sauƙi, ba zai haifar da wani abu mai kyau ba.

Lokacin da wani mutum ya yanke shawarar kusanci, nan ana buƙatar gina tattaunawa daidai. Kada ku rataye shi, saboda haka ba ya barin abin da zai zaɓi. Kai mai karfin gwiwa ne. Bari mutum yayi tunanin cewa ya zabi ka da kansa (a kalla ka ba da gudummawa a kowane yanayi mai yiwuwa). Yana da mahimmanci ga mutum ya yi tunanin cewa ya ci nasara. Wani muhimmin jawabai - ya kamata ya faru shi kaɗai, saboda kamfanin na Redisy yana kewaye da shi, musamman idan akwai 'yan mata da nasarorin da aka zaɓa. Kawai son halin yanzu.

Kai mace ce, don haka matsin lamba mara takaici ba ya dace a nan. Wani mutum yana da sauƙin rage gudu, kuma lokacin da kuka saba sanin - gabaɗaya ne mafi sauƙi. Yi haƙuri idan kuna shirin ci gaba da haɓaka dangantaka, kuma ba jima'i na dare ɗaya ba. Hakanan ana buƙatar flirt don fahimtar ku da kanku, kuna buƙatar wannan mutumin.

Kara karantawa