Muraye na uba: Shin akwai wani salo bayan haihuwa

Anonim

Rage shago na matasa wasu takamaiman ne, kamar yadda ya zama dole don yin la'akari da fasali na siffar, wanda ya kawo ciki, da kuma canjin ruri da rayuwa bayan bayarwa. Za mu taimake ku zama mai salo, kuma a lokaci guda za ku sami lokaci don kula da jaririnku.

Kusan duk mata suna canza adadi bayan haihuwa

Kusan duk mata suna canza adadi bayan haihuwa

Hoto: pixabay.com/ru.

Yi ado bayan haihuwa

Bari mu fara, watakila, daga lokacin da kuka riga kun ba da rayuwar sabon ƙaramin ɗan adam. Kusan dukkan mata suna canza adadi bayan haihuwa - kuma galibi ana canza shi ba don mafi kyau ba. Tabbas, zaku iya ƙoƙarin sake dawo da tsoffin farkonmu, amma akwai irin waɗannan abubuwan da ba za mu iya canzawa a jikin ku ba. Babban abu anan shine fahimtar cewa kuna da hakkin kasancewa cikin kowane irin yanayi. Bayan haka, kyawunku a ciki. Ku ba da hankali sosai ga fa'idodi, zai sauƙaƙa ɓoyewa barazanar idan sun kasance.

Bayan haihuwa, mata galibi suna fadowa cikin baƙin ciki saboda bayyanar, saboda haka lokacin zaɓar sahun da abubuwan da kuke samu ya gamsu da ku, ku ba da tashin hankali.

Babban abu shine fahimtar cewa kuna da hakkin kasancewa cikin kowane irin yanayi

Babban abu shine fahimtar cewa kuna da hakkin kasancewa cikin kowane irin yanayi

Hoto: pixabay.com/ru.

Abin da baya buƙatar yi

Yi ƙoƙarin shiga cikin abubuwan da kuka je ciki. Da fatan za a yarda da gaskiyar cewa jikinku ya canza, kuma yanzu ba za ku ƙara yin kira irin wannan sakamakon ba, lokacin da baku shirya ciki ba. Ba ku samun komai sai haushi da rashin jin daɗi. Musamman a rayuwar ku akwai canje-canje masu ban sha'awa, sabili da haka, ba lallai ba ne don jan abubuwa daga yanzu zuwa yanzu.

Sayi musamman tufafi na musamman ga mata masu juna biyu, abubuwan da kuke ɗauka kamar silesari biyu. Abubuwa na girma ba za su ɓoye marasa kyau ba, sai dai kawai sa ku ba ku da rai.

Hakanan ya kamata ku sayi sutura mara iyaka. Sigar da ke cikin gaskiyar cewa siffofinku za su canza, saboda haka idan kun sayi fakiti a farkon watan fari bayan haihuwar, ko kuma ku ba da aboki, kamar yadda suke da girma .

Watsar da abubuwan da suka dace. Sanya giciye akan kyallen kyallen ruwa waɗanda ba sa riƙe fom ɗin. Suna jaddada kawai agaji mara kyau. Wannan ya shafi riguna, fi da T-shirts.

Kada ku ɗauki abubuwa da yawa launuka masu duhu. A wannan lokacin, ba za ku iya damuwa da psyche ko da ƙari ba. Baki da kusanci da launi kawai sa ka danna. Amma ba kwa buƙatar sa, daidai ne?

Abin da zai kula da

Abubuwa masu launi. Ku tafi akan layi da kuma fitar da kowane irin kunnawa, ko hau kan gidan yanar gizon ajiya, ga abin da launuka kuke jawo hankali yanzu. A ce zabar ku ta faɗi ja. Amma kula da fatarku: Idan yana da haɗari ga jan, zaɓi zaɓi mai laushi, amma ba mulufi. Wannan dokar akan siyan launuka masu inganci tana da inganci idan ka sami saman.

A cikin farkon watanni, babban sana'arka zata yi tafiya tare da jariri

A cikin farkon watanni, babban sana'arka zata yi tafiya tare da jariri

Hoto: pixabay.com/ru.

Gwaji tare da saiti. Misali, blouse da jeans, ko rigar da kuma kunkun wando. Wadannan abubuwan sun dace da uwaye na kowane hadaddun, abubuwa ba za su iya jin kunya ko da kan tafiya tare da yaro ba.

Airƙiri saman-Layer. A ce rigar da Cardigan. Asalin shine don ƙirƙirar layi wanda zai tsawaita silhouette. Yi ƙoƙarin zaɓar abubuwa don yadda abin saman yake duhu.

Kada ku yi watsi da manyan tufafi da takalma. A cikin farkon watanni, babban sana'arka zata yi tafiya tare da jariri, don haka kar ka skimp a kan manyan tufafi da takalma mai dumi a cikin hunturu. Ba haka ba ne da yawa kamar ta'aziyya da kariya daga supercooling. Zaɓi jaket na jaket, jaket tare da rufin. Bayan duk, kuma a cikin jaket zaka iya zama mai salo, mafi mahimmanci - ɗauki shi akan adadi. Ka ba da kayan haɗi da yawa, kamar kifaye da hula, wanda zai ware a kan rigar m.

Kula da gashi. Dole ne su kasance masu tsabta kuma in ba haka ba duk kokarin ku akan zabin al'amuran zasu tafi zuwa NAMMark.

Saurari shawararmu kuma ku kasance mai salo don kanku da dangin ku!

Kara karantawa