M mai ladabi: ɗauki yankin abun wuya

Anonim

A lokacin da shirya don bazara lokacin, yana da mahimmanci a kula da mafi yawan alamu masu taushi a jikin mace, ɗayan waɗannan shine sashin wuya da abun wuya. Yawancin lokaci muna ƙoƙarin kawar da wrinkles da moisturi fuska da buɗe sassan jiki, amma ba shi yiwuwa a haskaka a cikin sutura ta buɗe idan an bushe shi ko talauci mara wuya. Za mu gaya muku game da kulawar fata na fata don haka kuna da lokacin shirya don lokacin bakin tekun a cikin duk dokoki.

M tsarkake

Shin sau da yawa kuna tuna yankin wuyar wuya, yana tsaftace fata bayan rana mai wahala? Wataƙila ba haka bane. Don tsarkake irin wannan yanki mai taushi, ba za ku iya amfani da scrups mai wuya da goge ba, wanda kawai lalata fata ko kumfa don tsaftace barasa. Sau ɗaya a mako zaka iya ciyar da sauki kwasfa tare da 'ya'yan itace acid, amma yi kokarin kada ka fita a cikin' yan kwanaki bayan an kawar da hanyar da ba'aso.

Manne

Kafin amfani da kirim mai nuterient, tabbatar da tafiya tare da fata tonic zuwa ga mafi kyau. Yi amfani da cream kafin lokacin kwanciya, da kuma lokacin rana zai fi kyau zaɓi Sanskrin tare da kare aƙalla SPF 30, tunda fata na wuyansa da wuya. Don matsalar fata, yi ƙoƙarin zaba kudade, a cikin abin da babu mai, in ba haka ba kumburi ba za a iya guje masa ba.

Yi amfani da Sanskrin kafin fita waje

Yi amfani da Sanskrin kafin fita waje

Hoto: www.unsplant.com.

Masks da mai

Ga yankin wuyan wuya, zaku iya amfani da masks iri ɗaya waɗanda ke amfani da fuska, kamar yadda barasa da fata "ba abokai bane." Bugu da kari, zaku iya yin tausa da kanka. Koyaya, tabbatar cewa fatar ba ta shimfiɗa a ƙarƙashin yatsunsu a lokacin tausa, ta motsa daga tsakiyar kirji zuwa ga kafaɗa zuwa chin. Zaɓi man fetur na musamman, amma ƙwararru galibi suna ba da shawarar man kwakwa, wanda daidai yake da fatar mu.

Babu zobba

Muna magana ne game da wrinkles madauwari, daga abin da yake da wuya a rabu da mu. Abin takaici, ba shi yiwuwa a guji wannan matsalar, tunda muscles ya raunana da tsufa, saboda wannan ya zama dole a yi takamaiman darasi:

- karkatar da kai gaba da yin jinkirin juyawa a cikin bangarorin biyu. Muna maimaita sau 15.

- Na sa chin gaba, don bugu a cikin wannan matsayin na 'yan secondsan mintuna, komawa zuwa matsayinsa na asali. Muna maimaita sau 10.

- Muna ɗauka cikin haƙoran alkalami da "rubuta" a cikin iska 'yan layuka kaɗan daga wakar da kuka fi so.

Darasi aƙalla sau uku a mako.

Kara karantawa