Gidan Gida: Asirin Farin Ciki

Anonim

Yawancin mu, mata, mata sun haɗu da uwaye da iyaye waɗanda suke tafiya a gida cikin kayan ado, mafi ci gaba - a cikin kayan aikin wasanni, kuma mahimman halaye sun kasance cikin kwanciyar hankali kuma ba su da hankali. Ya zama musamman lokacin da, yayin bincike na sutura, abokanmu sun ce "A, bai dace ba? Ok, to zan sa a gida. " Sai dai itace cewa a mafita, ga wasu, muna shirye don aiki akan kanka, canza kanka da kuma kusanci - zaku iya zuwa da menene.

Yi tunani kawai, mazan, yara sun gan mu a gida kowace rana, galibi suna ganinmu kawai a gida kuma da wuya "a ƙarƙashin farati".

Kun san mata da yawa, suna nufin dani, a taron na farko an gane cewa ba su san yadda za su yi fenti ba, riguna, karba kits? 8 daga 10.

A lokaci guda, matsakaita shekaru na 'yan matan daga 27 zuwa 35 shekara. Waɗannan matasa matasa ne masu nasara, da yawa daga cikinsu sun sami sana'a, wanda zai iya alfahari da shi. Wasu daga cikinsu suna da iyalai, amma a matsayin mai mulkin, suna kawai mafarki don saduwa da mutuminsu kuma kamar yadda suke cewa: "Ban koya mani in yi kayan shafa ba, yadda ake sa Gashi "kuma" Ni ban san yadda za a sa siket ba. " Kuma sau ɗaya a kan lokaci, haɗuwa tare da irin waɗannan wahayi, muna tafiya kan hanya.

Duk yana farawa a gida kuma daga dangi. Sau ɗaya, a lõkacin da mahaifiyarsu (ranta) bai san nawa ba, bai sami abin da ya kasance ba, har abada. Yanzu da 'ya'yansu mata sun girma, maza, kuma sun manta da kyau kwata-kwata, wanda ya sadu da shi.

Kuna iya cewa: "Na gaji sosai a wurin aiki, mai zuwa gida, Ina so in yi tunani sosai da komai! Abin da sauran kaya ". Na fahimce ku, wannan shine dalilin da ya sa nake magana game da mahimmancin zaɓin gida daidai da salonku na musamman, wanda zai ƙarfafa duk fa'idodinku, halayyar, kuma zai ba ku damar shakata, taimako, kuma a inda akwai Ba sauran buƙatar yin kamar, kunna wata rawar hanya. Bincika kuma ƙirƙirar salon kanku ba kawai don rayuwar jama'a ba, amma don gida taron ne da kyauta mai kyau ga ƙaunataccen mutum da kuma darasi mai kyau ga yara.

Tsayawa al'adun a cikin darasi a ƙarshen kowane labarin, Ina ba da shawarar ka tambayi maza, abin da za su so ganin matarsu a gida. Smallaramin Trick: Tambaye abokai na kusa kuma ku yi hankali da ƙaunataccen, za su iya kiyaye burinsu, suna jin tsoron yin fushi.

Ba lallai ne ku cika tsammaninsu ba, amma a shirya don koya daga maza, wataƙila ba su san abin da ake haɗuwa ba, amma suna jin daidai da ganin hoton gaba ɗaya. Wannan shine ƙarfinsu.

Sa'a a gwaje-gwajen!

Karina EFIMOVA,

Masani akan halittar ingantacciyar suturar mata

Kara karantawa