Dangantaka a nesa: yana yiwuwa

Anonim

Dangantaka ba ta zama sananne musamman a cikin jama'a ba, amma wani lokacin ya zama mai kusanto. Yawancin lokaci, muna tuna tarihin irin wannan yanayin a cikin yanayin mara kyau: da wuya, lokacin da waɗannan dangantakar suka ƙare.

Irin wannan dangantakar na iya kawo ƙarshen hutu ko aure mai ƙarfi. Na uku ba a ba da yawa. Akwai misalai na irin dangantaka tare da matuƙar ƙarshe lokacin da suke zaune a cikin ƙasashe daban-daban, amma duk da haka suna aiki kan ci gaba da sadarwa. Misali, wani lokacin, amma har yanzu sun hadu, suna rubuta wasiƙu ga juna, fada barci, sadarwa tare da Skype. A kowane hali, kuna buƙatar nemo lokaci, ko da kun kasance nesa da juna.

Yi kokarin haduwa a kalla wani lokacin

Yi kokarin haduwa a kalla wani lokacin

Hoto: pixabay.com/ru.

Masana daga manyan cibiyoyin bincike sun yi imanin cewa dalilin da ya dace da nisan nisan da mutane suka ta'allaka ne ga ci gaba da fasaha da tattalin arziki. Mutane suna samun sabon aiki a wasu ƙasashe, babu wasu hanyoyin da aka sa su, saboda haka dole su bar abokin aure na ɗan lokaci kuma ku tafi wata ƙasa don aiki / koya. Koyaya, a cikin ci gaban fasaha Akwai shi da fa'idodi don rayuwar sirri, kamar wuraren zamantu inda zaku iya samun rabin a kowane ɗayan duniya. Mutane suna samun babbar dama ga motsawa, wani lokacin suna sa kayan da ake amfani da su sama da na sirri, dangane da wannan muna samun adadi mai yawa.

Kyakkyawan girman kai - mabuɗin don lafiya

Kyakkyawan girman kai - mabuɗin don lafiya

Hoto: pixabay.com/ru.

A cikin Rasha, yawan abin da ake kira "iyalai masu nisa" yana haɓaka a hankali: kamar 5% na adadin nau'i-nau'i. Waɗannan mutane suna zaune a birane daban-daban / ƙasashe daban-daban, amma sun gamsu da komai, kuma ba sa ganin hankali cikin kisan aure.

Tambayar ta taso: Me yasa wasu nau'i-nau'i sun fashe, wasu kuma suna cikin nutsuwa ta tsayayya da rabuwa na dogon lokaci?

Komai mai sauki ne anan. Mutanen da suka riga sun gina hali da suka dace ga kansu, a matsayin mai mulkin, na iya kasancewa cikin dangantaka a nesa kuma ba don jin rashin jin daɗi ba. Yarda da kanka an samar da shi bisa ga dangantakarmu ga iyayenmu: ko sun taimaka wajen samar da cikakkiyar girman kai. Waɗannan mutane na iya wanzu a cikin biyu aƙalla a cikin gidaje iri ɗaya, aƙalla dubu ɗaya, babu abin da zai iya canza ra'ayinsu.

Mummunan mutane waɗanda suke wahala sosai, kaɗai - mafi yawan wadata. Wasu suna sauƙin rinjaye su. Waɗannan mutane sun haɗa da amincewa da kai da Paranoia: suna iya sauƙaƙe kansu fiye da abokin aikinsu yana cikin, kasancewa a waje da yankin damar zuwa rabi na biyu. Yawancin lokaci suna hulɗa da kansu da abokin tarayya, don haka wani rabuwa a gare su ya yi daidai da asarar barbashi. Idan kun ji wannan nau'in, zaku iya ba da shawara mafi sau da yawa don kira ko rubuta rabi na biyu don kwantar da hankalin ku.

Intanet zai taimake ka ka kasance cikin taɓawa.

Intanet zai taimake ka ka kasance cikin taɓawa.

Hoto: pixabay.com/ru.

Na dabam Mashawarta : Idan zakuyi tafiya mai nisa, ku bar abokin ayyukanku da yawa saboda suna tunatar da shi. Yana da kyawawa cewa kamshin ku ya kasance akan abubuwa. Gabaɗaya, kamshin yana taka rawa sosai wajen gina lamba mai kusa ba wai kawai jima'i ba, ƙarin motsin rai.

Ya kamata a fahimci cewa a cikin duka a wannan duniyar akwai farawa da ƙarewa. Hakanan ana iya faɗi game da dangantakar nesa da nesa. Ee, wannan haɗin yana da nasa lahani, alal misali, baƙin ciki koyaushe, amma dole ne, tare da abokin tarayya, a fili ya jinkirta tsarin su. Saita ranar, misali, shekara ko uku. Lokacin da kuka san cewa bayan wani lokaci rabuwa zai ƙare, zaku kasance mafi sauƙin ɗauka.

Kara karantawa