Boye waya a bango

Anonim

Shin hakan ya faru ne bayan aikin ƙarshen a gidan da kuke tuntuɓe a kan wayoyi marasa kyau? Batun ba shi da yawa har sai da suka washe gaba ɗaya na ɗakin, amma kuma suna wakiltar hatsari ga yaranka da kai kansu. Amma ba za mu iya yi ba tare da kwasfa da wayoyi. Sabili da haka, mun yanke shawarar raba nasihu tare da ku akan yadda za a ɓoye ɓoyayyen wayoyi, amma a lokaci guda yana ci gaba da amfani da dabaru, kamar yadda a da.

Tabbatar ka rufe wayoyi bayan sanya waya a cikin bugun jini

Tabbatar ka rufe wayoyi bayan sanya waya a cikin bugun jini

Hoto: pixabay.com/ru.

Cire wayoyi a bango

Ba a faɗi cewa aikin shimfida wayoyi a cikin bango yana da rikitarwa ba, amma dole ne kuyi ƙarya da kuma nuna ƙwanƙwasa, to zaku iya jimre ba tare da wani mutum ba.

Kuna buƙatar kayan aiki da ake kira steroborez (gaya: Shtroba - "GaldoBes -" Galckesisa) a bango a bango). Bayan an gama ramuka da ake so, shimfiɗa wire a cikin su kuma kalli waya da aka kiyaye ta kwasfa. Bayan kun daidaita waya a cikin bango, kuna buƙatar ƙaddamar da shi.

Ee, hanyar tana da matsala, ƙari, amincin bango zai yi tasiri, kuma wannan zai iya shafar ciki, musamman ma kwanan nan kun gyara da amfani da kayan tsada.

Bayan haka, za mu faɗi game da ƙarancin azaba.

Waya a bango

Wannan hanyar za ta fi son mutane masu kirkiro. Kuna buƙatar waya mai zurfi don nuna fantasy ga cikakken. Ku zo da hoto ko abin ado, to, shafa shi zuwa bango tare da fensir mai sauƙi, amma kawai cewa ba a san shi ba. Yanzu zaku iya ƙidaya yawan mita da suke buƙatar ku.

Tunda harsashi waya yawanci yana da launuka masu ban sha'awa, zaɓinku karami ne: ko fari ko baƙi. Kuna iya, ba shakka, kwanta kuma ku sami igiyar ruwa mai launi, amma kafin wannan haɗe batun launi iri ɗaya don bincika yadda launi zaɓaɓɓu ya dace da ciki.

Idan ka ci gaba, zaka iya yin gwaji tare da ƙarin kayan ado. Don yin wannan, kalli lambobi na bango a kowane shagon don kerawa ko yin kayan ado da kanka.

Wayoyi daga TV dole ne su ɓoye a bango

Wayoyi daga TV dole ne su ɓoye a bango

Hoto: pixabay.com/ru.

Ta yaya kuma zaka ɓoye waya

A madadin haka, zaku iya ɓoye waya a ƙarƙashin Plinth, Baguettes da sauran abubuwa a cikin ɗakin. Koyaya, matsaloli na iya tasowa da manyan wayoyi, saboda ba za su iya zama sananne ba a ƙarƙashin magana. Amma tare da wayoyi daga wayar da kuma matsalolin talabijin bai kamata ya kasance ba.

Tashar USB

Idan kuna ɓoye wayoyi a cikin gidan wanka, ba za ku iya yi ba tare da tashar kebul ba. Zai kare waya daga lalacewa daga waje. A cikin wanka ya kamata a dakatar da shi zuwa rufin: Har zuwa dama da zai yiwu daga ruwa. Bugu da kari, jirgin ruwan-channel ba zai shafi bayyanar ciki ba.

Wayoyi daga TV

Yawancin lokaci, wayoyin talabijin sune mafi bayyane a cikin ɗakin. Idan kuna da babban "plasma", ya sanya bayan wayar zai kashe duk kyakkyawar riguna. Zai fi kyau a ɓoye shi a cikin bango, kuna amfani da stokises ya riga ya san mu, wasu hanyoyi zasuyi matsala sosai.

Gabaɗaya, muna ba ku shawara kuyi tunani game da ko wayoyi daga kayan aiki zasu ci gaba daga kayan, idan gyara bai shiga cikin gyara ba.

Kara karantawa