Ekaterina piculenko: "Matar ya kamata mai rauni ko aƙalla don yin kamar"

Anonim

- Katya, wane hoto ne kusa da kai: da Kudi na Nadia daga "Sau ɗaya a Rostov" ko mai binciken Zhena Ogarev daga "Clever"?

- Na yi farin ciki da aikin biyu, saboda suna da ban sha'awa sosai. Bayan karanta rubutun, kawai na mutu cikin ƙauna. Ee, sun bambanta. Na Nadia yana da hali sosai, mai haske, a cikin wani abu mai ban dariya. Kuma mai binciken Zhenya - Ban taɓa samun irin waɗannan ayyuka a rayuwata ba - babban jami'in 'yan sanda, amma ya ji rauni a cikin rai, kamar yadda muke. Bugu da kari, don wannan fim din da dole ne in koyi abubuwa da yawa: yin harbi, yi dabaru na Cascader. Sake, kyakkyawan tsari. (Dariya.)

- A ina kuka ji daɗin ban sha'awa: A cikin 60s a cikin rostv ko kwanakin nan a "Melnik"?

- Ina son yin aiki a fina-finai na tarihi. A cikin "Sau ɗaya a Rostov", muna da mai zane mai ban mamaki wanda ya sanya shimfidar wurare - ɗayan manyan abubuwan harbi - kamar dai zaku samu a wancan lokacin. Duk da haka, na kama guntun wannan zamanin. Na tuna da dala na abincin gwangwani a cikin Windows mai girma. Kuma mai zane ne naman alade kai kansa a duk faɗin Gastronoma Hamusral, ƙoƙarin sanya shi, wanda yake tsoro, kuma na yi ƙoƙari kada ku kalli wannan gefen. Kuma shugaban naman alade yana cikin ruhun lokacin.

Ekaterina piculenko:

A cikin jerin "sau ɗaya a cikin Rostov", Catherine Cothahenko ya taka leda na Nadia. .

- Shin kun taɓa yin mafarkin wani fikofu, duba yadda mutane suke rayuwa kafin su?

- Tabbas. Wannan burina ne. Idan wani ya ba ni wani lokaci mota, zan yi farin ciki matsa zuwa wani zamanin. Da farko zan ziyarci 20s na ƙarni na ƙarshe. Salon Salon Gidaje, Abubuwa. Zan hadu da toshe ... Abin takaici, babu wanda ya ƙirƙira motar tukuna, amma na yi imani cewa a kan lokaci zai bayyana.

- Cinema wata dama ce a gwada wani rai, wata sana'a. Wanene kuke so ku zama cikin ƙuruciya?

- hankali. Na karanta littafin littafin "garkuwa da takobi". Littafin nan na ne, sai na sake karanta shi tare kuma ya kai komai. Kuma yi tunanin kansa a shafin babban halayyar. Ina da sojojin Papa ...

- ... Canarl Preutenant Catherel a cikin ritaya. Shin ko ta yaya zai shafe ku?

"Yana da wuya a ce ... Mun rayu a cikin garin soja, na ga wannan rai, na kasance cikin ofishin Uba - ina son duka. Na kuma so in zama soja ko ɗan sama. Amma wanene daga cikin yaran ba su yi mafarkin tashi zuwa sarari ba? (Dariya.)

- Kai ne ra'ayin mafi kyau da kamala. Wannan gaskiya ne?

- sha'awar kara ni wani lokacin bayyana kanta. A makaranta, na kusan karɓi lambar azurfa. Amma an ɗauke ni don bushewa, kuma bai yi aiki tare da lambar yabo ba. Amma ga kammala, Ina ƙoƙarin yin komai da kyau.

Ekaterina piculenko:

Muden Zhena Ogarev daga jerin "Melnik" - mai ƙarfi da wahala, amma, bisa ga Vucolhenko, rauni a cikin rai. Tare da Alexander Gordon. .

- Shin kai mutum ne mai ƙarfi ko kuna iya kuka wani a cikin rigar?

- Ba zan iya kiran kaina mai karfi ba. Maimakon haka, na ji rauni sosai kuma mai saukin kamuwa. Amma ni kaina na iya ba da amsa wa kaina ga ɗa na. Kuma babu wani laifi da hakan. A kowane hali, bana jin tsoron komai.

- Don haka ka yarda ka cika bibiyar kanka lokacin da ka yi aiki a matsayin mai bincike?

- Wataƙila. A cikin manufa, ban ban tsoro, maimakon mai ban sha'awa kuma, ba shakka, da wahala. Misali, ya zama dole don yakar kankara, har ma da sheqa. Amma ban yi wasu mu'ujizai ba - Ban ƙone ba kuma ban faɗi daga ƙasa ta goma ba. Abin da yake cikin ikona, to, ku yi nishaɗi da nishaɗi. Zan iya ƙara wannan cones da yawa cones da bruises, nawa akan wannan aikin, ban karɓa ba. (Dariya.)

- Ta yaya danginku suka gane cewa mahaifiyar ta fito ne daga fim ɗin da aka karye?

- Na yi kokarin kar a nuna shi. Ni ne bakin dangina kuma ba sa koka.

- Me game da matsalar gaskiyar cewa mace tana buƙatar rauni?

- Matar ya kamata mai rauni ko akalla kamar alama. Yanzu mata da maza sun canza kaɗan a wurare. Mata suna ɗaukar ayyukan maza, maza - mace ko ba sa ɗaukar ko kaɗan. Amma har yanzu ina goyon bayan tsohon ilimin. Na yi imani da cewa wani mutum ya zama mai ƙarfi da alhakin. Mace kuma da yake kasancewa a bayan wani mutum kamar bangon dutse.

- "Sau ɗaya a cikin Rostov" Film shekaru biyu, da kuma "Melnik" - kimanin watanni shida ...

- ... kuma an cire shi cikin wahala mai wahala. An rubuta wannan aikin a lokacin rani, kuma a kan al'adar sinima tayi fim a cikin hunturu. Na tuna, tsaya kamar sanyi mai ƙarfi wanda na kusan fuskar sanyi. Ba za mu iya bayyana rubutu ba, sanyi yayi sanyi sosai. Kuma a lokaci guda kuna buƙatar kunna ƙauna, yaƙi, gudu akan sheqa. Amma na tuna da harbi da babban abin farin ciki, saboda kungiyar da ta yi aiki kan wannan aikin, duk kadan ne daga gauraye ne, kowa ya cutar da kasuwancin su. Kuma ina son mutane masu himma, tare da su suna aiki da farin ciki.

Ekaterina piculenko:

"A wannan lokacin, lokacin da nake so in yi gunaguni game da gajiya, na iya tuna cewa ina yin abin da aka fi so kuma ina samun kuɗi. Yana taimaka, "in ji Ekaterina pichenko. .

- Wataƙila, a cikin tsawon dogon bincike, ba abu mai sauƙi ba ne a sami ƙarfin da ya tashi da sassafe kuma ya sake farawa?

- Wasu lokuta ana ɗaukar su ba za su iya fahimta ba daga inda. Saboda haka, kuna buƙatar shirya karya don isa. In ba haka ba za ku iya fitar da kanku. Ina da ɗan lokaci idan na, gane cewa ban san inda nake tashi ba, me yasa za'a cire ni fim. Yanzu na gwada kaina don kare kanka kuma in zabi kayan kayatarwa. Da kyau, ba shakka, barci shine babban girke girke girke.

- Amma wani lokacin ba ku ba barci.

- A irin wannan lokacin zan iya yin barci ko'ina: lokacin cin abincin rana a trailer, yayin tsangwama a kan matattara. (Dariya.)

- Shin kun goyi bayan ku a irin waɗannan lokutan?

- Tana goyon bayan Ni cikin komai. Ita mace ce mai ban mamaki, kuma muna kauna don ciyar tare ...

Kara karantawa