Braces zai taimaka wajan neman kyakkyawan murmushi mai kyau.

Anonim

Abin takaici, ba kowa bane zai iya yin fahariya hakora. Musamman maji daban-daban cuta na cizo da kuma wasu cututtukan layuka na hakori sun zama tare da shekaru. Saboda haka, ana bada shawarar kada a ba da watsi da damar da ke bayar da brains.

Iri na baka

Dangane da kayan masana'antar sarrafa tsarin, an raba su zuwa yumbu, filastik, karfe da sappphires. Motocin karfe sun fi araha, amma shigarwa baka da ganuwa zata kashe kadan. A lokaci guda, kayan ado na za su zama mafi mahimmanci, saboda za a gan su a zahiri. Don haka, yumbu da shuɗin shuɗewar bresces sun yi daidai da launi tare da taɓa enamel enamel, da kuma Linguals suna haɗe zuwa gefen ciki na jere na ciki. A lokaci guda, daga ma'anar ra'ayi na Attivity da dacewa, ana ɗaukar tsarin braket mai sarari ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka.

Tsawon lokacin saka

Mafi kyawun shekaru don ɗaukar takalmin katakon takalmin zuwa shekaru 12 zuwa 18, lokacin da don gyara take hakki ne mafi sauƙi. Amma yana yiwuwa a dawo da yanayin al'ada na hakora kuma marasa lafiya sun mamaye wannan layin. A lokaci guda, don magance matsalar, dole ne su sa tsarin bracket ɗin da ɗan lokaci kaɗan. A matsakaita, an wajabta katunan ne don shekaru 1.5-2, lokacin da suke buƙatar sawa. Bayan haka, a daidai wannan lokacin, masu sa ido sun saita mai haƙuri. Ana buƙatar su amintaccen sakamako kuma suna hana yiwuwar dawo da hakora zuwa wurin da ya gabata.

Kulawa da Kulawa

A lokacin jiyya ya kamata a bi ka'idodin roba. Da farko, ya kamata a yi watsi da kayan lambu mai ƙarfi da 'ya'yan itace da yawa ko abinci mai sanyi, abin sha mai sanyi, kofi da shayi, da kuma kayan kwalliya na viscous. Abinci ya kamata ya zama mai yiwuwa kamar yadda zai yiwu ba don cutar da tsarin ba kuma ba sa fenti mai narkewa (ma'anar saƙoƙi da yumbu).

LLC cibiyar kyakkyawa "verum" mutane. A'a - 77-01-009290 a Nuwamba 14, 2014

16+

Kan haƙƙin talla

Braces zai taimaka wajan neman kyakkyawan murmushi mai kyau. 39783_1

Kara karantawa