Taisiya Polvaliy: "Mutane sun yi kuskure, suna tunanin cewa kuna farin cikin yin amfanin kwamfuta"

Anonim

- Taisiya, me yasa baza ku harba sabbin shirye-shiryen ba tsawon lokaci?

- Bidiyo da ya gabata ya bayyana a cikin Janairu na wannan shekara. Ana kiransa waƙar "Mace mai ƙauna." Kyakkyawan bidiyon bidiyon hunturu, wakar mata da, wacce, a fili, ta son masu sauraro. Kuma mitar bayyanar da sabbin shirye-shiryen, zan ce, ya dogara da ni, kamar daga magoya na. Idan waƙar da ta gabata har yanzu tana son sake saurare ta da kuma sake, to, dole ne mu jira kadan kafin ka ba da na gaba da kafafen yadudduka. Waɗannan su ne dokokin kasuwancin nuna zamani.

- Don me daidai wannan abun da kuka yanke shawarar cire bidiyon?

- Lokacin da na fara jin kalmar daga wannan waƙa "riguna - hannayen 'yan ƙasa, ni da ɗan mamaki ne kuma na yi mamakin yadda yake sauƙaƙe. Ban taɓa jin shaida cikin ƙauna ba a cikin irin wannan fassarar. A gefe guda, magana ce mai sauki ce kuma mara amfani, haka kuma ainihin ji. A gefe guda, kuna tunanin yadda yawancin ƙauna ke nuna ambaliyar ruwa a cikin wannan magana! Kuma idan mace tana tunanin wannan magana ... Bugu da ƙari, a wannan waƙar, da kyau da kuma taɓa ayoyi masu kyau, wanne, Ina so in cire Clip . Wannan shine aikina na biyu tare da mawaƙa Mikhail guterev, kuma ina matukar farin ciki da in yi aiki tare. Ya rubuta waƙoƙi waɗanda suke cikin rai!

A cewar makirci na shirin, babban gwarzo kyakkyawar mace mai arziki wacce ke da komai: Masa, mota mai laushi, kayayyaki da kuma mata ƙaunataccen. A wata rana, Taisiya tafiya don dacewa da sabon dress zuwa wutsiya. Ra'ayoyinsu suna shiga, kuma jan hankalin ya haifar da juna. F.

A cewar makirci na shirin, babban gwarzo kyakkyawar mace mai arziki wacce ke da komai: Masa, mota mai laushi, kayayyaki da kuma mata ƙaunataccen. A wata rana, Taisiya tafiya don dacewa da sabon dress zuwa wutsiya. Ra'ayoyinsu suna shiga, kuma jan hankalin ya haifar da juna. F.

- Tarihin Loveka Ka fada game da bidiyon yana da alamomi, ra'ayoyi, murmushi da vitania a cikin gajimare. Shin kun taɓa ɗanɗano wani abu mai kama da rayuwa?

- Oh yeah! Ni mutum ne mai tausayawa. Da kuma m ga cikakken bayani. Ba koyaushe nake nuna shi ba, kamar kowace mace, amma lura komai. Kuma, hakika, duk waɗannan kyawawan abubuwan da yakamata su kasance kusa da babban ji suna da mahimmanci a gare ni, yana kama da irin ƙaunar ƙauna. Na yi sa'a - na kusa da ni wanda ya san yadda zai juya rayuwata cikin ƙarfi na kuzari.

- Tare da matansa, igor Leonidovich, kuna tare fiye da shekaru ashirin. Ta yaya, a cikin ra'ayin ku, ku kiyaye dangantakar abokantaka?

- Babu amsa mai cikakken amsa ga wannan tambayar, kuma a lokaci guda, duk wanda ya rayu tare fiye da shekara ashirin da biyar ya san shi. Ga parakox. Wannan saboda kowa dole ne ya sami amsar nasu. Komai na daban-daban, kowannenmu mutum ne. Gaskiya ne, akwai abu ɗaya da, watakila, karkatar da dukkan nau'i-nau'i. Wannan, da farko, aikin mai zafi ya ci gaba da haske, mai walƙiya tsakanin masoya. Yana da kulawa da juna, nazarin halayen juna. Haka ne, a, ba ku ji ba, yin karatu, har ma a cikin shekaru ashirin, domin ƙwarewar tana ba hikima, kuma wannan ma wasu lokuta kan yanayi.

- Yanzu kuna da aure cikin farin ciki, amma akwai saki a rayuwar ku. Yaushe kuka yi aiki a kan shirin, tuna wasu lokuta na mutum, nuances, yanayi tsakanin mutum da mace?

- Rayuwata tana da cikakken hade da motsin zuciyarmu, tarurruka, tunani. Amma a kan saitin wannan bidiyon ban tuna ba. Na yi kokarin nuna motsin rai akan allo da kuma kwarewar wani mutum - wannan kyakkyawar mace. Ina so in bayyana kanka ba wai kawai mawaƙa bane, har ma a matsayin wasan kwaikwayo.

Mawakiyar shekaru 22 da farin ciki zaune tare da matansa, mawaƙa da samar da Igor Leonidovich Lichut. .

Mawakiyar shekaru 22 da farin ciki zaune tare da matansa, mawaƙa da samar da Igor Leonidovich Lichut. .

- A cikin mãkirci na shirin, jaruntanku suna da aure, suna da dangin arziki. Amma da waje dangantaka mai gamsarwa tana ɓoye rarrabuwa har ma ƙiyayya. Me kuke tunani, me yasa wannan ya faru tsakanin ma'ajiyar har abada?

- Sau da yawa, mutane ta hanyar dangantakar motsa jiki ta fara rasa mafi mahimmancin abu - jin cewa kuna rayuwa don sa ku rabi. Wani lokaci mutane kawai kuskure ne, suna tunanin suna farin cikin yin fa'idodin kayan duniya. Mafi mahimmanci don sanya ƙaunarku baya jin kadaici. Kuma yana da wahala da gaske - kar a canza zuwa kasuwanci, dukiya, ba don maye gurbinsa da duk abin da ake haihuwar ji ba.

- Taisiya, kar a shirya a nan gaba don zama kakar, saboda ɗanka Denis ya riga ya wuce talatin?

- Tabbas, a cikin danginmu babu isassun dariya, da yaran yara. Don haka ina tunani game da shi, amma thean ne Sonan yake tunani? Wannan tambaya ce mafi kusantar denis. Zai jira.

Taisiya Polvaliy:

Dukkanin mako shine shiri don harbi na bidiyo "hannun talakawa". An gina manyan abubuwa da yawa da kuma shimfidar shimfidar wuri. Kuma watanni biyu suka ɗauki shigarwa na bidiyo da aiki akan zane. .

- Kada ku ji tsoron kalmar "kakar"?

- A zamanin yau, wannan ba mummunan kalma bane, saboda ana kirana jikoki da yawa. Za a sami jikoki - za mu kasance tare da budurwarta, za a sami jikan ta - zan zama mataimaki da ilimi. Bayan haka, yara suna farin ciki, wannan shine ci gaba da ku, wannan kwafin ku ne.

- A watan Disamba, kunyi bikin tunawa. A cikin girmama wannan, shirya magoya bayanku wasu abubuwan mamaki?

- A koyaushe ina kokarin faranta wa magoya bayan da wasu abubuwan mamaki. A wannan karon akwai sabon shirin. Kuna hukunta da amsawa - duka akan hanyoyin sadarwar zamantakewa, da adadin umarni a talabijin da rediyo, da kuma ta hanyar amsawa ba su bar mai nuna wariyar ra'ayi ba. Wannan, hakika, yana da matukar farin ciki, saboda munyi aiki na dogon lokaci.

Kara karantawa