Kitchen na mafarkinka: zabi cikakken palette

Anonim

Muna kashe kashi na huɗu na rayuwar ku a cikin dafa abinci, don haka kuna buƙatar kusanci zaɓi na ado na launi tare da kulawa ta musamman. Launin bango da kayan aikin dafa abinci yana da ikon rinjayi yanayi, tunaninmu cewa, hakika, ƙarshe, ƙarshe, ƙarshe zai shafi ingancin abincin da ku. Don haka yadda ake samun dafa abinci na mafarki daidai?

Na farko, kamar yadda ƙwararrun masu zanen kaya suna ba da shawara, matsakaicin adadin launuka a cikin ciki na daki bai wuce biyar ba. Haka kuma, mafi yawan batun, ƙarancin zafin inuwa ya dace da shi, amma don ƙananan abubuwa, launuka masu haske sun dace kamar yadda ba zai yiwu ba.

Sporsididdigar ƙirar ƙira na ciki Share raba kayan launi don nau'ikan da yawa: bambanci, monotonous da gauraye.

Masu sha'awar duk gargajiya, wato - Monochrum, masu zanen kaya suna ba da shawara don amfani da launi ɗaya, amma a cikin tabarau daban-daban, don haka dakin yana gani yana da kyan gani.

Launuka masu haske sun dace da kayan dafa abinci tare da ɗakin cin abinci ko ɗakin zama. Amma gauraye launuka suna wajaba a zaɓi na launi ɗaya na farko, kuma sauran paletto an tsara su a kansa.

Yi 'yan lafazi masu haske

Yi 'yan lafazi masu haske

Hoto: pixabay.com/ru.

Ado a cikin ja

ARAY CRISTISE MULKIN KADA KA YI KYAUTA DA KYAUTATA MUTU. Tabbatar cewa sharar abinci don karin kumallo a cikin irin wannan dafa abinci ba ya yi maka barazana, musamman idan inuwa ta kasance mai ƙarfi. Koyaya, yana da sauƙi ga ode shi tare da wannan launi, kuma yana iya fara kiran haushi.

Saboda haka wannan bai faru ba, yi amfani da shi a cikin ƙirar lauya kaɗan, alal misali, het matashin kai akan kujeru ko "kururuwa" mai yin kofi.

Duk abin da kuma, ja ya haɗu daidai da launin toka, fari da launin ruwan kasa, wanda ba ku damar iyakance fantasy da ƙirƙirar haɗuwa mai ban sha'awa.

Masu bushãwar dumama na koren kore a kan mutum

Masu bushãwar dumama na koren kore a kan mutum

Hoto: pixabay.com/ru.

Launi mai launi a cikin zane

An yi imanin cewa shigar da orange a hanya mai kyau. Don haka, zaku iya gano ta hanyar siyan dafa abinci a cikin launi da ya dace. Mutane da yawa suna bikin maganin warkewa, musamman yana shafar bayyana mutane, suna iya canza yanayin sau da yawa.

Abin da ke da ban sha'awa, launi mai tsami ba shi yiwuwa don samun gwaji, koda kuwa kun yi nasara: Kuna iya yin akwatina ko firiji gaba ɗaya a cikin inuwar orange kuma ba zai zama mai fashewa ba.

Ya haɗu da kyau tare da launin toka, baki, peach da pistachio tint.

A cikin dafa abinci muna kashe kwata-kwata na rayuwa

A cikin dafa abinci muna kashe kwata-kwata na rayuwa

Hoto: pixabay.com/ru.

Kore

Kyawawan sautunan da kuma daidaita kan hanyar aiki - duk wannan game da kore ne. Mutum yana da alaƙa da dabi'a, wanda kanta ba zai iya turawa ba. Sabili da haka, launi kore zai zama mafi kyawun zaɓi don tsara kitchen don mutanen da ba su da damuwa. Haka kuma, ba za ka iya kawai dafa abinci kawai ba, har ma da ɗakin cin abinci tare da wani daki mai zama a irin inuwa irin wannan inuwa.

Idan kana son sanya dakin yafi ta'aziyya, zabi inuwa mai dumi - salatin, pistachio, zaitun ko lemun tsami. A cikin tabarau suna cikakke tare da cakulan, boige da fari, wanda ke ba ka damar ƙirƙirar tushen jituwa na wurin da aka ziyarta a cikin Apartment.

Duk irin launi da kuka zaba, ka tuna babban doka: A lokaci guda zaka iya amfani da launuka sama da biyar, kuma kuna buƙatar zaɓar babban ɗaya.

Kara karantawa