Har abada shi kadai: yadda ba zai shiga mahaukaci a cikin hutu guda ba

Anonim

Da yawa daga cikin mu, daga lokaci zuwa lokaci, suna tunanin tafiya mai natsuwa ba tare da wani yanki na abokai ba, kowane ɗayan yana da shirye-shiryen hutu kuma ba koyaushe suke shiga tare da shirye-shiryenku ba. Amma a cikin tafiya guda tafiya akwai halayenta, wanda ke watsi na da dadewa a cikin makonni biyu, wanda zai yi rawar jiki kuma ba zai ba da wata annashuwa ba.

Babu wani abu

Hakika, idan ka jirgin zai zama tsayi da yawa, ba tare da music da kuma fina-finai za su iya yi ba, amma da zaran ka zo, boye da kwamfutar hannu da kasa na akwati kafin tashi gida. Yawancin matafiya guda ɗaya sun yarda da cewa kusan kashi 40% na lokaci suna ciyarwa a cikin ɗakin, karanta wani littafi ko kawo ƙarshen duba jerin. Madadin haka, don jin daɗin wurare na cikin gida, za ku yi lokacin da abin da za ku iya yi a gida. Kada kuyi hakan.

Cire abubuwa marasa amfani zuwa kasan akwati

Cire abubuwa marasa amfani zuwa kasan akwati

Hoto: www.unsplant.com.

Yi tunanin shirin tafiya akan kanku

Tabbas, yawon shakatawa na Turnkey yana jan hankalin rashin buƙatar magance hanyoyin da zaɓuɓɓukan nishaɗi. Amma babban ma'adanin zagaye shine samfuri. Tabbas kuna da bukatunmu ko wuraren da kuke so ku ziyarce, don haka me ya sa Hukumar Travel ba ta la'akari da sha'awarku ba, ɗauki ci gaban rayuwarmu.

Kar a ɓoye motsin rai

Rayuwa a cikin babban birni ya sanya iyaka, gami da motsin rai. City Rangar yana buƙatar ƙaddamarwa zuwa tsarin na ɗan lokaci da hana motsin zuciyar motsin rai a daidai lokacin lokacin da kake son "fashewa." A hutu, zaka iya "bari": Shin akwai muradin haduwa da kyakkyawan saurayi a mashaya? Me zai hana! Shin kun ga jan hankalin da kuke ji tsoron hawa abokanka? A gaba, yanzu kuna yin abin da kuke so!

Yaren yaƙi

Kuna iya koyi yaren, ba shakka, kuma a gida, amma a ina ne zaku sami irin wannan kyakkyawan aiki, kamar yadda ba a cikin ƙasar ba, a ina ne ta ƙasa? Kada kuji tsoron yin tattaunawa da masu siyarwa, ma'aikatan otal, wakilan tafiye-tafiye na gida kuma suna da mazaunan gari. Irin wannan saitin raka'a na lexical da wuya ka iya samun darussan a garinku. Yi amfani da lokacin!

Kara karantawa