Yadda ake samun sani da kanka

Anonim

Yanzu a cikin duniya, kuma musamman a cikin ƙasashen CIS, akwai hali don wawa cikin wasu tsarin da samfuran mutum "mai farin ciki." Shin wannan hanyar tana aiki? Ba. Kuma abin da ya faru, yi la'akari kan misalin.

Ka yi tunanin cewa kai bunny ne, amma wani yana son shawo kan ku cewa kai ɗan itace ne, kuma yana sa ka fitar da farashin ostrich, komawa zuwa ga yalwar yashe. Amma kai bunny ne, kuma koyaushe za ku zama bunny, ko da masaniyar gwaninta ce. A sakamakon haka, irin wannan bunny yana da dukkan jerin matsalolin tunani - misali, bai san abin da yake so ba.

Ka yi tunanin ku - Bunny

Ka yi tunanin ku - Bunny

pixabay.com.

Kuma ba za ku iya tunanin yadda ƙididdigar irin wannan "baƙin ciki ba"! Domin duk Karabasam-Drumis suna da amfani idan kun kasance masu dadi idan kun kasance masu gamsuwa, masu zuwa da jagora, ba su sani ba kuma ba su yarda ba, suna zaune a wasu mutane da mafarkai. Don hana wannan, yana da mahimmanci a zama kanku kuma san kanku, kuma don wannan na ba ku wasan albarkatu ɗaya.

Gwaji don ilimin kai

Ka yi tunanin cewa kai dabba ce - menene? A ina kuke rayuwa, yaya kuke motsawa, wace hanya ce ta jagoranta? Kuma tunanin cewa mutane kusa da kai ne dabbobi ne da yawa - su wa suke yi?

Da fatan za a lura da abin da dabba da kuka zaɓa - gida ko daji, gandun daji ko na zaune mai ɗumi, kifi ko tsuntsu? Yaya sauri wannan dabba ko, akasin haka, jinkirin?

Ka lura da abin da dabba da kuka zaɓa - gida ko daji

Ka lura da abin da dabba da kuka zaɓa - gida ko daji

pixabay.com.

Kuma yanzu tunani game da wannan game da rayuwar ku, menene ƙa'idodinku da kuma abubuwan da kuka dace? Domin mafi mahimmancin rikodin don kasancewa cikin jituwa shine a bayan ka da bukatunku.

A ce za ku zabi sloths - kada ku zama kamar sauri, yi ingantacciyar kasuwanci 2-3 a rana kuma a lokaci guda muna farin ciki. Ga wani abin tsoro ne kuma kamar mutuwa, kuma kuna so kuma bari ya kasance haka! Zai fi kyau zama mai farin ciki da yin farin ciki fiye da rayuwa a cikin chetah da jin daɗi da wawaye - ba za ku sami sakamakon, girman kai ba zai faɗi ƙasa da matakin teku.

Ka tuna cewa ilimin kai ya dogara ne da gaskiya a gaban kanka, don haka kar ka zaɓi zaɓin dabba, mafi kama da fenti. Zaɓi abin da zuciya da tunani ke gaya muku, kuma aka sani don sanin babban abu.

Kara karantawa