Ba ku dace da ni ba: abin da za ku yi idan akwai binciken

Anonim

Da alama zakuyi kyau don sadarwa tare da tsoffin abokai, amma kun riga kun sami jin annashuwa da jin cewa zaku iya magana da kowane darasi. Halayen mutum ne ya canza, kuma tare da mutumin da kansa ya canza da kewayensa, babu wani mummunan abu. Ko da a lokutan makaranta, mutum ne amintaccen abokinku, babu buƙatar jin tsoron shigar da kanta cewa yanzu kun riga na shiga cikin bukatunsu waɗanda bazai iya shiga tsakani ba.

Mun zama zaɓi na manyan alamu waɗanda yakamata ku canza da'irar sadarwa.

Koda abokin yara zai iya kawowa

Koda abokin yara zai iya kawowa

Hoto: pixabay.com/ru.

Sadarwa ta faru ne a yunƙurin ku

A kowane kamfani akwai mutum akan ɗaukar hoto, kuma, idan kuna cikin tunani, ko kun shirya don jure irin wannan "tsarin sojojin". Aboki wanda ya mutunta ku da gaske kuma yana godiya ba zai taɓa sanya ku cikin halin da za ku zauna tare da matsalar ku ba.

Bai kamata wani irin abu da kowa yake jin daɗi ba, kuma kana ma'amala da sakamakon. A ƙarshe, waɗannan hanyoyin sadarwa za su kai ga laifin da aka ɓoye, wanda zai juya zuwa babban abin banƙyama. Shin zan kawo wannan?

Ba za ku iya dogara da aboki ba

A ce kun yarda kun sadu da zuwa fina-finai. Ka zo wurin da aka ƙaddara, sai wani zangon ya kasance minti 20, kuma komai ba. Ka fara damuwa, kira, kuma bai amsa ba. Tabbas, fim ɗin zaku bi, ku gida cikin fushi ga aboki, Sai dai itace cewa yana cikin cafe da wani aboki, gaba ɗaya ya manta da ku. Tabbas, ba ma yin la'akari da ainihin yanayi lokacin da mutum ya kasa zuwa kyakkyawan dalili, amma a wasu halayen zai fi dacewa idan kai da abokinka zai zama mafi kyau idan ka kasance a wurare daban-daban kuma a wurare daban-daban.

Tare da abokai zaku iya tattauna wani abu

Tare da abokai zaku iya tattauna wani abu

Hoto: pixabay.com/ru.

Abubuwan sha'awa ba su da ƙarfi

Kowane mutum yana da bukatunsa na mutum, duk da mutane sun tayar da, waɗanda ke adawa da labaran ku na zamani idan kai, alal misali, connoisseud na zane-zane.

Kada ku miƙa bukatun ku idan wani mutumin ba ya son yin lissafi tare da su. Me yasa kuke amfani da lokaci akan mutumin da ba ya girmama ku.

Abokinku ba shi da sha'awar rayuwar ku

Abota ya ginu ne don mafi yawan ɓangare akan haɗin ra'ayi, don haka abokai ana rarrabe shi da abubuwan da suka faru game da abubuwan da suke samu, suna fatan neman tallafi daga aboki. Yarda da, abin baƙin ciki lokacin da kuka yi sauri zuwa taron don gaya muku abin ban mamaki (a gare ku), kuma abokinku ya duban cewa ba zai jira shi idan kun gama magana da tunaninku.

Idan ba za ku iya raba abubuwan ku da zama tare da wannan mutumin ba, wataƙila bai kasance ba a duk mutumin ku ba?

Idan koyaushe kuna ɗaukar kamfanin, a kan lokaci zaku fara zama fushi

Idan koyaushe kuna ɗaukar kamfanin, a kan lokaci zaku fara zama fushi

Hoto: pixabay.com/ru.

Aboki ya ki tallafa muku

Duk wani aikinmu ya kasance har yanzu yana kan matakan ra'ayoyi da ke bukatar tallafawa mahimman mutane a gare mu. Wataƙila kuna tallafawa ra'ayoyi gaba ɗaya tare da abokinka a makaranta tare da abokinka, amma yanzu sun sami tsofaffi, tunaninku bai sami amsa daga mutumin da ya yi muku alkawarin ba da ku cikin komai. Zai yi wuya a canza kanka, da kuma wani mutum kuma ya yi kokarin kada mu gwada. Idan mutum yana da tsada sosai a gare ku, ku ƙayyade ɓangaren batutuwan da ku duka biyun za ku kasance a shirye don sadarwa, in ba haka ba za ku iya samun alaƙar.

Tabbas, babu buƙatar yin abokantaka da trifles, babban abu shine a gare ku, kuma abokinku ya kasance mai gamsarwa a kamfanin gama gari.

Kara karantawa