Yadda za a zabi safofin hannu

Anonim

Nau'in kayan safofin hannu

Gudu ko woolen. Da sauri ja da baya. Kamar 'yan makonni safa safa, ramuka, rollers da smoothie, jinsin da aka bayar.

Fata. Ko da yake kyakkyawa, amma da sauri arched kuma sami datti, kuma idan sun yi haske, kayan ya zama mai ba da labari. Suna buƙatar kulawa ta yau da kullun.

Fata. Cikakken zabi. Ba a katange su ba, mafi ƙarancin tashin hankali, abin da ke faruwa kuma suna samar da kyakkyawan rufi.

Girma. Bayan haka, daidai yake da safar hannu kan yadda safar hannu ke girgiza hannunsa, ya dogara da yadda zai ɗora shi. Ya kamata a sami sarari kyauta tsakanin safar hannu da dabino: Idan safar hannu ta yi rauni, hannun zai daskare. Ka tuna da safofin hannu cewa an shimfiɗa safofin hannu kawai a cikin shugabanci na hanya, ɗaukar kamannin hannun. Sabili da haka, bai kamata ku yi ƙoƙarin jawo su tsakanin yatsunsu ba, ƙarfafa cuffs a cikin bege cewa safofin safofin hannu suna yada. Bugu da kari, safar hannu ya kamata rufe wuyan hannu don tabbatar da matsakaicin kariya daga sanyi.

Rufin. Safofin hannu ba tare da zane ba za su kare daga sanyi ba, ban da, suna iya haifar da haushi fata. Ku lura cewa, ba a rufe abin da yake glu ba.

Ingancin seams . Bai kamata su yi yawa ba, in ba haka ba safar hannu za su rasa fom ɗin. Ba shi da mahimmanci wanda a cikin seams, na ciki ko waje, ana amfani da shi, yana da mahimmanci cewa yana da ƙarfi, ba tare da wuceting ba.

Da ingancin reshe. Wajibi ne a kula da ingancin Screenuristors safofin hannu. In ba haka ba akwai haɗari, sau ɗaya buga ruwan sama ko dusar ƙanƙara, ku zo gida tare da shuɗi ko ja. Wajibi ne a rasa safar hannu tare da rigar hanji ko wani takarda kafin siyan sa ka gani, babu hanyar fenti.

Nau'in fata

Kamar. Wato, goat ko fata fata - mai laushi, mai laushi da ladabi ga taɓawa. Amma irin waɗannan safofin hannu sun fi ado - gwajin da sanyi da iska suna da rauni sosai.

Naman alade . Fata na kauri da m, amma karfi yana qumar danshi. An ba da shawarar sosai rigar irin waɗannan safofin hannu, tunda a sakamakon haka za su iya zama da ƙarfi da ƙazanta.

Barewa. Mafi kyawun fasali a cikin fata. Yana haɗu da duk fa'idodin naman alade da Husky: taushi, na roba, bakin ciki isa kuma sosai a kiyaye shi sosai.

Yadda za a tantance fata na halitta?

Kuna buƙatar duba ɗan yanki na ɓangarorin safar hannu. Fata na gaske yana da daskararren sassan, da fata a kan sassan an bayyane su. Bugu da kari, zaku iya haɗa hannu ga safar hannu. Fata na gaske yana da mai zafi, kuma wucin gadi - zai kasance cikin sanyi.

Kara karantawa