7 kayayyakin da ke hade tare da giya lalata jikin

Anonim

Jerin waɗannan samfuran sun riga sun cakuda kayan gargajiya. Amma likitocin sun yi mana gargadi kuma kada ku ba su shawara su hada su da shan giya. Gaya mani me yasa.

Da wuri tare da kirim. Desarin amfanin gona daidai yake da jimrewa da zaki da barasa. Amma abu na farko shine waina, wanda jiki yake kokarin samun mahimmancin glucose.

Za ku sami tashin zuciya, wanda aka goyan baya da shidi - sakamakon babban adadin insulin da maye incation.

Cakulan. An ji rauni musamman bayan irin wannan hutu. Alkahol na iya haifar da spasms na glandoni, da cakulan suna toshe tashoshin da ke gudana.

Wannan yana haifar da mummunan yanayin kumburi - pancreatitis.

Sabo ne tumatir. Bai kamata a haɗe shi da tumatir tare da vodka mai ƙarfi ba. Kazalika da tsananin barasa, tumatir na fusata da mucosa mucosa kuma yana haifar da rashin ciki.

Kitse da soyayyen nama. Yawancin duka, hanta, ciki da kuma gallblate tsutsotsi suna wahala daga irin wannan hade. Bayan haka, waɗannan samfuran suna tsawaita sakamakon giya da kuma nauyin ninki biyu.

Kaifi. Sharp cuncack suna da tasiri iri ɗaya kamar yadda gasashe. Amma ban da, suna iya haifar da ƙonewar mucosa na hanyoyin esophageal.

Marinada. Idan pickles yana tallafawa ma'aunin ruwan gishiri, sannan pickled cucumbers da tumatir kawai suna ƙara ɗaukar nauyi a kan kodan da hanta.

Inabi, kankana da kankana. Lokacin haɗa 'ya'yan itatuwa tare da barasa, ya kamata a yi la'akari da wannan lokacin, wanda muka ambata a cikin yanayin zaki. Airyo zai zama abun ciye-ciye - daga baya aikin barasa zai zo. Yana haɓaka tasirin giya.

Game da giyarwar a ƙarƙashin giya, idan ba ku son wannan "Shabash" a cikin hanji na.

Amma har yanzu Akwai abubuwan da zaku iya cin barasa cikin aminci. Cura cream ya dace da giya, zai jaddada dandano da kuma taƙaitawa tare da abubuwa masu amfani. Zabi nama mai ƙarancin mai, kabeji kabeji ko vinaigrette ga vodka.

Kara karantawa