Yadda za a jaddada ikon da rigunan mata?

Anonim

Matar rai ta ci gaba da rubric wanda Karina Efimaova, masanin kan kirkiri ingantacciyar sutura, yana ba da shawara ga kowane takamaiman masu karatu amfani da shi don taimako. Yau ita ce Heroine - Maryamu: Ban taɓa sauraron majalisun jam'iyya na uku ba. A cikin ƙuruciya, ko ta yaya komai na halitta ne - cewa yana yiwuwa a samu, ta sa shi. Iyaye 'yan wasa ne, don haka kuma tare da dandano ko ta yaya, da alama, al'ada. Sai me. Sannan komai ma jituwa ne. Amma har yanzu akwai tambayoyi:

1. Hamut launi, mafi yawan dacewa a gare ni ta nau'in.

2. Wace irin silhouette ta fice min? Wane tsawon ne? Ina da ɗan gajeren wuyan wahala da lokacin aiki. Yadda za a ɓoye shi?

3. Abin da za a sa shi ba zai yiwu ba? "

Mariya - Tabarma

Mariya - Tabarma

Tambaya ta farko game da launi na launi yana farin ciki da sauki, saboda Mariya ita ce wakilin launi na hunturu, kuma wannan shine cikakkun launuka masu haske sosai, cike launuka masu cike da sanyi. Baki da fari a cikin haɗin tare da duk wani launi mai haske Mariya zai sakamako daidai kuma ya canza. Ya tabbata cewa ba za a yi tambayoyi ga Heroine wajen tantance launi na launi ba, kuma bari muyi la'akari da cewa launuka suna ɗaukar launin shuɗi. Wato, launuka 6 ke akasin da'irar launi tare da orange da rawaya. Rawaya kuma na iya zama sanyi, da shuɗi - suna da inuwa mai ɗumi, ban da yanayin ruwan lemo ba - yana da dumi, da zafi.

Don haka, ga launuka masu kyau na Maryamu - mai tsabta mai tsabta. Sun fi jaddada kyakkyawan ruwan fata mai sanyi da inuwa mai duhu da gashi.

A ganina, mafi kyawun riguna za su zama Maxi - a ƙasa. A cikin Maryamu, na ji ƙarfi, duniya, sabili da haka, a ganina, dogon tufafi zai yi kyau sosai. A lokaci guda, ba zan ba da shawarar yin zabar jaket ɗin elongated ba, ya kamata su ƙare da 5-7 cm sama da mafi yawan wurin kwatangwalo don gani ba faɗaɗa adadi. Maryamu tana rubuta cewa lokaci-lokaci yana da kiba da fi son ɓoye shi. Na yi imani cewa hanya mafi kyau don ɓoye ƙarin kundin boyawar da ba don ɓoye su ba. Yana sauti lokaci, duk da haka, ƙoƙarin ɓoye kanku don hoods, mata da zarar sake jaddada ko a fili cewa suna da matsaloli da nauyi. Iyakar abin da ke daidai shine don dacewa da ɗaukar girman ku. Kada tufafin su yi yawa sosai, ja ko kuma ba sa kyauta ba. Zaɓi waɗancan saƙo waɗanda suke zaune a fili a cikin adadi, bayan nuna kirji, kugu kuma ya zagaye layin cinya. Kamar dai yadda bai kamata ka ja kanka daga sama ba, ba kwa buƙatar zaɓa da wando ko siket, a hankali sosai kafafu, don kasan kit ɗin ya kamata a ba da izinin kyauta. A wannan yanayin, ya fi kyau zaɓi yadudduka da ke da nauyinsu.

Saboda haka amsar tambaya ta ƙarshe - menene zai yiwu? Ba za ku iya rufewa ba, kayayyaki masu wahala da bushewa, ba za ku iya maganganu masu kyau da kayan ado ba, kuma m da tsayayyen sutura - spikes, kwafin farfadowa. Ya kamata a bar shi a kan iyakar ƙarfi da mata, wanda yake muhimmi a cikin Maryamu a rayuwa.

Amma ga wuya, yana da kyau zaɓi zaɓi salon gyara gashi ko aski wanda ke buɗe wuya, buɗe yankin tare da abun wuya kuma kada ku sanya kunkuru, da kuma yanka a ƙarƙashin makogwaro. Tare da taimakon kayan ado, zaku iya gani a gyara wuyan wuyansa, ya sanya wa abin da ya ba da gaskiya, kamar yadda ya gajarta ko kuma daidai yake da waɗannan 'yan kunne - Ba mu ba da irin wannan damar don kwatancen kuma zaɓi 'yan kunne-cloves ko wasu samfuran da ke cikin lobe ba.

Muna tunatar da kai cewa kowane mai karatu zai iya aiko da wasika tare da tambayoyinsa a wasikarsa akan wasikar: [email protected], wannan zai taimaka mana mu yi zane a koyaushe.

Karina EFIMOVA, masani kan halittar ingantacciyar suturar mata

Kara karantawa