Carbon leporing: menene kuma menene amfani

Anonim

Ana kiranta Carbon Laser Peeling "Carlywood Peeling" ko "ja-track peeling" saboda ƙara sha'awa a cikin shahararren shi. A Asiya, irin wannan hanya ana kiranta "peleting doll". Ba tare da la'akari da taken ba, matakai da tasirin hanya iri ɗaya ne - sabuntawa, da fata mai laushi, wanda yake taushi da ƙarfi a cikin minti 20 kawai.

Ka'idar carbon peeling

Ba kamar sauran hanyoyin da suke dogara da shi ba bisa ƙarfin wuta don yin juyi na fata, carbon deping ya kunshi sassa biyu. Da farko, ana amfani da kirim na zahiri zuwa saman fata tare da ba shi bushe. Kayan aiki mara guba yana kama da mashin fuska tare da launin ruwan kasa mai launin toka-launin ruwan kasa da kuma lokacin farin ciki. Carbon na halitta da sauri yana ɗaukar sebum da fatarar fata daga pores pores. Carbon abin rufe fuska kuma yana haifar da matattarar plato mai santsi don ƙarfin Laser. Bayan amfani da abin rufe rufe mai, masanin kwaya zai yi aiki tare da laser. Haske na shan launi mai duhu - sauran ƙarfin haske na haske yana ci gaba da yadudduka masu zurfi na EPIDERMIS.

Carbon leporing: menene kuma menene amfani 20639_1

Bambobi daga ccne peeling yana cire akan "kyakkyawan"

Amfani da peeling don fata

Laser na heats sama, amma ba ya lalata subcutaneous subcutaneous. Wannan hanyar bayyanawa ta ƙaddamar da hanyoyin halitta na warkarwa na fata na warkarwa don haɓaka haɓakar fuskar da ke sa fata ta roba. Bayan aikin, za ku lura cewa an cire layin tsufa, fatar fata ba a kula da fata ta ruwan hoda mai ruwan hoda. Carbon Laser Peeling yana da tasiri musamman ga mutane fata, wanda ke fama da cututtukan fata, waɗanda suka ƙarfafawa pores ko mara kyau da ba a daidaita inuwa ta fata. Target Lasererarfafa kuzari a hankali yana ɗaukar fata kuma ya kashe ƙwayoyin cuta yana haifar da cututtukan fata. Hakanan, laser yana rage pores don rage samuwar sebum, zabin sebum da taimakawa daidaita ma'aunin acidic da alkaline na fata. Wannan hanya mai zafi mai zafi zata taimaka wajen ganin sakamako mai taurin kai tsaye tare da tasirin tsawo.

Contraindications zuwa hanyar

Kwayoyin kwaskwarima ba sa ba da shawara game da 'yan mata da bayyane, lalacewar fata ko pigmentation akan fuskoki masu yawa. Hakanan, hanya kada ta sanya mata ƙasa da shekaru 18 - har zuwa wannan zamani, fatar ta bai isa ya zama mai ƙarfin fahimtar ƙarfin radadiyar Laser ba. Bayan shekaru 60, ya kamata a yi hanyar kawai akan shawarar likita kawai - dole ne ya kimanta yanayin fata da yardar gane hasken haske.

Kara karantawa