Kyakkyawan lokaci kuma kuyi farin ciki - motsa jiki zai taimaka

Anonim

Za'a iya kwatanta mace ta zamani tare da locomotive: yana da sauri zuwa burinsa, duk da duk wani cikas. Wannan shine kawai kuzarin kanku don ɗaukar wuri - Iyalin da aikin za su cire dukkan sojojin, kuma ba a sami lokaci ba sau da yawa. A wannan halin, yanke shawarar shiga cikin wasanni ya zama cakuda: tare da ginshiki, yarda da kai yana girma da nasa. Muna son wasanni da motsa ka ka ƙaunace shi gwargwadon - dalilan wannan kayan.

Jin mintuna

Wanda ya dade a cikin moled minti kuma ƙari, yanzu fahimci abin da muke magana akai. Tsarin aiwatar da aikin da aka lissafa na ɗan gajeren lokaci, intanet na cikin gidajen mutum kuma yana ba ka damar daidaita agogon ciki. Mutanen da suke yin wasanni, lura da cewa sun zama da sauri don yin ayyuka da kuma satar don bin dorewa. Tare da yanayin da ya dace, da gaske za ku lura cewa ya zama da sauƙi don tattarawa da safe - ba rabin sa'a don tilasta kanku ba lokacin da ba da daɗewa ba karin kumallo.

Koyi yadda ya faru lokaci

Koyi yadda ya faru lokaci

Hoto: unsplash.com.

Ikon zama a cikin mutane

A cikin dakin motsa jiki, mutane suna ɗaukar juna da sha'awa yayin da suke gudana akan waƙar ko kuma a huta tsakanin hanyoyin. Fiye da adon ka ya tsayayye, mafi hankali game da haihuwar mace da kake jawo hankali ne. Wasu zasuyi kama da sha'awa, wasu - tare da hassada. Da farko, sha'awa kwatsam a cikinku kuna iya tsoratarwa, amma daga baya za ku iya amfani da shi kuma za ku yi natsuwa don amsa ra'ayoyin baƙi. Wannan yana taimakawa a rayuwar yau da kullun: A cikin mahimmin halin da ake ciki, ana iya karanta motsawar masu shiga cikin fuska. Idan wasu suna tsoron raini ko mugunta, za ku ci gaba da kwantar da hankali kuma za ku iya kiyaye saduwa da ita - zai sa ku mai nasara da rikici.

Lokaci don kanka

Da sauri kun saba muku da sauri ... nan da nan zaku lura da yadda horo ya zama wani yanki mai sauƙi na rayuwar ku, wanda ba a shirye yake ba ku ƙi yarda da sha'awoyin wasu. Lokacin da yara suka yi tambaya don yin sana'a a karo na ƙarshe kafin su mamaye malamin, kuma miji zai nemi sauƙi na cin abincin dare da yawa, zai zama mafi sauƙi a gare ku ku faɗi hukunci "a'a". Babu wani abu mai ban tsoro, idan yaron ya sami mummunan alama don tsarin darasi, kuma ƙaunataccen mutumin zai ba da umarnin abinci a cikin sabis ɗin isarwa - amma ba za ku sake hadayar da lokacinku ba.

Kada ku jefa ayyukan da kuka fi so don bukatun wasu.

Kada ku jefa ayyukan da kuka fi so don bukatun wasu.

Hoto: unsplash.com.

Sababbin masaniya

A cikin horo na horo, don saduwa da aboki ko budurwa ta fi sauƙi fiye da sauƙi - abubuwan da basu dace ba. Lokacin da kuka ga yadda mutum ya tsunduma cikin kofin abinci ya ci gaba da kuma yadda yake halaye a farkon gajiya, yana da sauƙin ɗauka ainihin asalinsa, yawanci boyayyar don ɗaukar ainihin ladabi. Kada ku ji tsoron samun masaniyar farko: mafi girman wannan yana da ku - kin yarda da sadarwa, kawai! Muna zuwa azuzuwan daban-daban kuma muna neman mutane masu kama da hankali - tabbas tabbas za ku sadu da mutumin da ya dace.

Kara karantawa