Kwarewar da yaron dole ne ya zama Jagora a Jami'ar

Anonim

Yayin da muke matasa, da alama gaba ke rayuwa gaba ɗaya. Amma me ya sa za a kashe shi a kan abin da ya fi sauƙi a cika shekara? Da zaran yaro ya tafi jami'a, dole ne ya kara da yawan gwaje-gwaje - ranar makaranta, zaman, zaman, zaman, zaman, zaman, zaman, zaman, zaman, yana da daraja a tuna cewa matsayin ba madawwami bane . Yayin da yake karatu, ya cancanci yin tunani ba kawai game da litattafan rubutu ba, har ma don tabbatar da ƙwarewar hulɗa tsakanin jama'a, wanda zai zama da amfani a nan gaba.

Na sadarwa

Ikon ba ya bata lokaci a kan Tattaunawa mara amfani wanda ake zartar da aiki da ci gaba na mutum, yana da mahimmanci. Bayyana wa yaron da abokan aji da yawa zasu zama abokan aikin sa. Yana da daraja abokai tare da waɗanda ba su da daɗi don ciyar da lokaci, amma kuma yana da kyau aiki tare. Yawanci, ana rarrabe masu irin waɗannan ɗaliban da aka haɓaka, lura da lokacin ƙarshe da kasancewar kwarewar rayuwa. Yana cikin irin wannan saurayin da wani matashi zai iya motsa ƙarin lokaci don sadaukar da ci gaban gwaninta da amfani don saurin motsi ta hanyar aiki, kuma amfanin su a aikace.

Kyakkyawan kamfani akan nauyin zinari

Kyakkyawan kamfani akan nauyin zinari

Harshen waje

Yawancin lokaci yana da shekaru 40+ waɗanda suka yi baƙin ciki cewa ba su da abin da ba a baya ba sun shiga cikin binciken harsunan harsunan waje. Muna fatan cewa a cikin tarawar yaranku, ba ku aikata wannan kuskuren ba. Shekaru ɗalibai, ilimin Ingilishi ana ƙididdige shi a - B1-B2. Ya isa ga sadarwa, amma bai isa ya yi sana'a ta musamman ba. Tare da zama na dindindin na har abada na shekaru 1-2, matakin zai tashi C1 kuma lokaci zai zo don zabar sabon yare don bincika.

Tunani mai hankali

Lokacin da yara su raba kansu a "fasaha" da "'yan Adam", Ina so in yi mamakin yadda ake tunani na farko da suke tunani a kan halaye na farko. A zahiri, ikon aiwatar da halin da ake ciki, don la'akari da duk damar kuma zaɓi sakamako tare da ƙaramin ƙimar madadin da aka nuna godiya a kowane sana'a. Aikace-aikace na wayar salula na iya taimakawa wajen ci gaban wannan fasaha, inda zaku iya horar da ƙwaƙwalwa, saurin asusun da kuma adadin haddadin bayanan. A cikin ƙarin sassan kwakwalwar da kuke horarwa, da sauƙin da za ku yi tunanin yin amfani da mafi girman kwakwalwar.

Ba don nazarin suttura muke rayuwa ba

Ba don nazarin suttura muke rayuwa ba

Na farko

Ya danganta da ƙirar da aka zaɓa da aka zaɓa, kuna buƙatar fara aiki daga farkon ko na uku. Journalistsan jaridu masu zuwa, manajoji, ana iya shirya Chefs don aikin dindindin akalla daga ranar farko a gaban kwarewa a cikin shekaru makaranta. Lauyoyi, masana tattalin arziki, likitoci, likitoci sun fara yin gwaji a shekara ta uku - ga wannan zamanin, ɗalibai suna tara isasshen ilimin a cikin tsari da kuma ɗaukar ƙwarewar abokan aiki.

Rikice-rikicen yanke shawara

Duk wani yaro a lokacin ɗalibin zai bayyana Aligns da rashin tausayi, malamai marasa adalci da tsananin ilimin ilimi. A wannan yanayin, yana da mahimmanci koya don sarrafa motsin zuciyar, nemo mafi kyawun bayani game da rikici da kuma sanin kuskurenku. Koyar da wannan yaron saboda a nan gaba ya kasa fada cikin yanayin rashin dadi.

Kara karantawa