Babu buƙatar jin kunya: yadda ake ɗaukar jima'i

Anonim

Zuwa yau, zaku iya samun adadin horo na horo don ci gaban mace. Duk nau'ikan masu rubutun ra'ayin yanar gizo da kuma sexologist suna ba da sabis ga waɗanda suke so su zama masu karfin gwiwa a cikin kansu. Kuma hakika, mata da yawa kyawawa suna zama ni kadai, ko da yake suna da komai don nemo rabinsu. Amma wannan ne kawai a kallo na farko. Mene ne dalilin hadin kai?

A matsayinmu na masu ilimin halayyar mutane sun yi imani, duk abin da aka kirkira a cikin motsin zuciyar da aka kora, wanda aka kafa a cikin ƙuruciya. Iyayen yarinya kawai sun kasa yin bayanin cewa dangantakar zangon za ta kasance koyaushe ta kasance iyaye. Mafi sau da yawa, iyaye suna wasa da yaron, suna amsa jin daɗin ji, kodayake a zahiri irin nau'in dangantaka mai yiwuwa ne tare da matansa.

Lokacin da irin wannan yarinyar ke girma, akwai buƙatar yin amfani da kowane irin counter, saboda ta yi wani abu mai kama da yara da iyayenta suna son sa.

Koyaya, a cikin tsufa, mace ba koyaushe ba zai fuskanci fahimtar cewa iyayen sun ci gaba. Bayan jerin kasawa a cikin dangantaka, mace na iya zama kawai m a cikin kanta da kuma kyawun sa.

Kamar yadda kake gani, duk matsalolin jima'i sun tafi daga yara kuma suna da alaƙa kai tsaye ga halayen iyaye. Don haka yadda za a yi idan kuka juya ya zama shi kaɗai tare da mutum, amma suna tsoron bayyanawa?

Mutuminku ya riga ya zaɓi ku

Mutuminku ya riga ya zaɓi ku

Hoto: www.unsplant.com.

Dole ne ku kasance da ƙarfin gwiwa cikin kyawawan ƙaunarku.

Lokacin da muka yi imani da wani abu kewaye ba da gangan ba a sani ba. Ku fahimci cewa idan mutum ya zazar ku, to, ya sami damar ɗaukar ku, to ya jawo hankalin komai a cikinku. Kawai koya don ɗaukar kanku kuma ku sukar kansa, to dare zai wuce kawai.

Jaddada amfanin

Jaddada amfanin

Hoto: www.unsplant.com.

Babu buƙatar kwatantawa

Za a sami wani abu mafi kyau fiye da ku. Gaskiya ne. Lokacin da kuka duba, tabbas sanar da mata masu kyan gani. Koyaya, ba damuwa ga fata mai bakin ciki ko mata tare da fata mai santsi. Dole ne ku mai da kanka game da kanku da tunani game da abin da wataƙila ba su da kyau sosai a gado.

Amfaninku - ƙarfin ku

Kun san wane ɓangare na jikinka yana sa zuciya ga mutane. Dauke da ita. Idan maza ke jan hankalin kirjinku: yi duk abin da ya dace da shi, ka kula da yankin abun wuya, da sauransu. Kar ka manta da shi.

Kara karantawa