Twe duka shugabannin: Yaya kyakkyawan shimfiɗa zai taimaka cikin jima'i

Anonim

Abu na farko da zai koyar da sexologists shine ikon sauraron kanka. Fahimtar cewa rashin rayuwa bai kamata ya isar da rashin jin daɗi ba - babban mulkin Libdo. Kuna tambaya, menene shimfiɗa a nan? Amsa: Lalira na tsokoki suna taka rawa na ƙarshe wajen rike wannan ta'aziyya. Yayi bayani game da ingantaccen sakamako na shimfidar gado.

Gwajin hanya

Nazarin sabbin abubuwa akan hotuna kuma yana gabatar da su a cikin tunaninsu shi ne, ba shakka, nishaɗi. Abin tausayi ne wanda a cikin aiwatar da komai shine tunatarwa ta hanyar "gaskiya - gaskiya". Matsalar za ta magance wasanni na yau da kullun a minti 30-40 a rana. Horar da mutum ya taimaka wa zargin tsoka da karfafa jini. A sakamakon haka, yayin ƙoƙarin gwaji don ɗaukar sabon abu a gare ku da abokin tarayya, da ɓangaren wurare ba zai yi jin zafi a cikin tsokoki ba - babban sassan wurare.

Kada ku ji tsoron gwaje-gwaje da shiri mai kyau

Kada ku ji tsoron gwaje-gwaje da shiri mai kyau

Hoto: unsplash.com.

Yaduwa jure

Mafi yawan lokuta kuna yin wasanni, ƙaƙƙarfan ganuwar jini ta zama ganuwar da kuma kwanciyar hankali. Bayan jima'i, mutum wanda aka shirya a zahiri yana jin haske mai gajiya da kuma kwanciyar hankali na tsoka, alhali ba a shirya shi ba yana numfashi kuma an rufe shi da gumi saukad. Kada ku kwashe lokacin haɗin kai tare da ƙaunataccenku. Shimfiɗa mahimmanci - horo na Monogoous, wanda ya dace da sabon shiga. Bayan watanni 2-3 na azuzuwan, zaku lura da tide na makamashi da kuma m a gado.

Gaya mani "babu" rauni

Masu horarwar shimfiɗa suna ba da shawara ga Wutar don sauraron kansu don sauraron kansu kuma ba sa yin fiye da yadda suke da ikon wannan matakin. Wannan shawara iri ɗaya za a iya danganta ga halayyar yayin yin jima'i: Ba shi yiwuwa a jure azaba. A lokacin shimfiɗa, dole ne ku ji tashin hankali na tsokoki, ba wucewa cikin rashin jin daɗi ba. Neman hulɗa da jikin ku yayin horo, a gado zaku koya don nuna hali iri ɗaya, shine, don dakatar da ciwo kuma ku sami dalilan sa.

Biya minti 30-40 a kowace ranar horo

Biya minti 30-40 a kowace ranar horo

Hoto: unsplash.com.

Yadda za a fara horo?

Newbies muna ba ku shawara ku tafi zuwa azuzuwan rukuni a cikin kulob din motsa jiki ko kuma shimfiɗar shimfiɗa. A cikin matakai na farko da kuke buƙatar mubantar da dabarar ta dace kuma koya yadda ake daidaita horo. Bayan ɗan lokaci zaka iya yin kanka a gida.

Kara karantawa