Ya yanke shawarar haka: Abin da sau da yawa ke tsoratar da maza bayan haihuwar yaro

Anonim

Haihuwar yaro ta juya rayuwar dukkan iyali, kuma mutumin yana fuskantar kusan farin ciki da budurwa. Kuma ana iya fahimta: Irin wannan masaniyar yana da wahalar kwatanta da wani abu, don haka yana magana game da kanku don cewa hakan zai jira uku daga cikinsu, ba zai zama mutum ɗaya ga wanda wannan yaro ya fara ba. Mun yanke shawarar gano abin da damuwar matasa galibi galibi.

Tsoron canji

Bari wani mutum kuma shine babbar goyon baya ga matar a cikin iyali, amma ba wanda ya ce ba zai iya yin rashin gaskiya da rashin tabbas ba. Mutumin yayi daidai cewa rayuwa ba za ta zama iri ɗaya ba, kuma canje-canje koyaushe suna jin tsoro, musamman idan an shirya shi a gaban hakan. Bugu da kari, dangi da abokai waɗanda suka riga sun tuno da haka yanzu irin waɗannan 'yanci, kamar kafin, ba don gani ba, lokaci ya yi da za a shirya don dare barci. Fata mai shakkar mutum ba ya ƙara shi. Yi ƙoƙarin sake tabbatar da abokin tarayya idan kun ga rashin tabbas. Tunatar da cewa kuna tare kuma koyaushe yana tallafawa shi, musamman a cikin wannan lokacin mai wahala.

Taimaka wa ƙaunatattunku don tabbatar da lamba

Taimaka wa ƙaunatattunku don tabbatar da lamba

Hoto: www.unsplant.com.

Tsoron rasa saduwa da macen ka

Ga mutumin da ya nemi wurin da mace wacce ta zama matarsa, mamaye mutum na uku, ya zarce ɗan asalin ɗan'uwan, quitearamin lokacin. Kamar yadda muka ce, wani mutum ba shi da abin da zai kwatanta kwarewar tun da yake, idan ya saba da kiyaye, da kuma yadda ta zama abin mamaki, irin wannan ji sau da yawa ya sami mamaki bayan yaron. Da hankalin mata na ɗan lokaci ya cika da wani lokaci cikakke, saboda kula da jariri yana buƙatar dawowar dawowa. Yana da mahimmanci a nan don jawo hankalin mutum don kula da kulawa, saboda haka baya jin baƙo a cikin danginsa, sannu a hankali ya sami sabon memba na iyali.

Tsoron cewa kauna bazai bayyana ba

Idan mace tana da fa'ida a cikin nau'i na watanni 9 na saurin hulɗa tare da yaro, wani mutum ya sadu da ɗanta ko 'yarta bayan haihuwa. A zahiri, mutumin yana da wahala kuma saboda babu irin wannan ilhami, a matsayin mace, wanda ke nufin bashi da yawa daga sabon membobin iyali. Mahaifiyar yarinyar tana da mahimmanci kada a iyakance hanyar sadarwa ta mutum da jariri, saboda kawai ana iya haihuwar haɗin haɗi kawai.

Kara karantawa