Ka ɗauke ni tare da kai: Ribobi da dangantaka ta nesa

Anonim

Olga Kazachenko ya yi karo da tserewa a cikin hanyoyin sadarwar zamantakewa bayan ya san cewa yarinyar ta hadu da Stepan Gigarkhanan. Cewa zargi ya zama ba a iya jurewa da kazerenko don komawa Amurka.

Mafi kwanan nan, wata mace ta bayyana a rayuwar masoya, wanda ya bayyana cewa tana da alaƙar soyayya da Dzhigarkhani. Irin waɗannan labarun suna jujjuya ta Olga. Mace tana da wahala a yarda da gaskiyar cewa ba ita ko Stepan ba za ta iya barin shi kaɗai.

Yanzu Stepan zaune a cikin States, shi ne musamman rare a Rasha, don haka Chachenko ciyarwa mafi yawan lokaci tafi nesa da mutum, amma ba haka ba cikin sauri zuwa Gigarhahanyan zuwa Amurka, saboda a cewar ta, ta ba zai iya barin wani yaro da iyayensa a nan - Idan kun motsa, to duka tare.

Dangantaka ta nesa ba sauki ce, saboda kowane halves ba ta san yadda ƙaunataccen mutum ya shafe lokaci ba. Ba tare da kowane biyu ba tare da jarabawar, wanda ke haifar da cikakkiyar rushewa da dangantaka. Mun yanke shawarar gano abin da ke amfãni da taimakon waɗanda suka yanke shawarar barin rabin birni ko ma wata ƙasa na dogon lokaci.

Menene fa'idodi?

Lokacin kyauta

Yayin da kuke da lokaci, za ku iya karkatar da kanku gaba ɗaya. Tabbas da zaran ka shiga dangantaka, abin sha'awa, kula da kanka je bango? Idan wannan ne lokacin, lokaci ya yi da za a iya ziyartar zaman mai ban tsoro cewa an dakatar da ku na dogon lokaci, ko a ƙarshe yi rajista don darussan mafarkinku.

Kuna da abin da za ku yi magana

Bayar da adadin lokacin da kuka nisanta daga rabiku, wataƙila a rayuwar ku akwai abubuwa masu ban sha'awa da yawa, waɗanda zasu iya gaya wa abokin tarayya a ɗayan ƙarshen ƙasar. Bugu da kari, lokacin da ba ku sadarwa kowace rana, za ku fara rasa wannan sadarwar, don haka kowane sanarwa game da kira ko saƙo ya zama kusan wani taron.

Rayuwa ba ta agar

Yawancin sauran jayayya suna faruwa ne bisa tushen rikice-rikice, yana da wuya a yi jayayya da shi. Rikici na yau da kullun yana da damar karya har da ƙarfi dangantaka. Yayin da kake cikin ungiyar warwarewa, rayuwa baya barazana gare ku, da soyayya ba ya shuɗe a ko'ina.

Menene ma'adinai?

Nan gaba ya zama blurry

Babban matsalar irin wannan dangantakar shine cewa yana da matukar wahala a tsara ko da rabin shekara. Idan ba ku yi aure ba tukuna, ci gaban dangantaka yana ƙarƙashin babban tambaya, amma kowane yanayi na mutum ne kuma, watakila, babban ƙaunar kilomita ba wani abin ƙyama bane.

Kowannenku ya zama mai zaman kansa

Game da batun rabuwa na dogon lokaci, mutum ya yi amfani da shi don warware duk matsalolin da kanta, wanda zai zama mai matukar damuwa idan kun fara rayuwa tare. Abokin abokinta ko da kaina za ku ji daɗin gaskiyar cewa wani yana ƙoƙarin fita da kuma warware duk tambayoyin. Mutumin da ya daina bukatar dangantaka, saboda ana amfani dashi don rayuwa da kansa.

Za a soki ku koyaushe

Mutane da yawa suna da wahalar fahimtar yadda za su kunshi dangantaka kuma a lokaci guda a zahiri ɗaya ne. Shirya don tambayoyi daga dangi, abokai da abokan aiki waɗanda za a yankan, daidai ko kun kiyaye aminci ga abokin tarayya kuma "ba a sami kallo kusa ba?"

Kara karantawa