Mafarki Mafarki: Haske gashinku ba tare da lahani ba

Anonim

Kowace mace tana son samun gashi mai kyau, amma saboda sha'awar sabon abu, zaku iya lalata gashinku sosai. Musamman ma gashi suna wahala idan mai shi yana ƙoƙarin canza hoton, yana da walƙiya a kan sautuna 2 ko fiye. Za mu gaya muku yadda ake samun farin ciki curls ba tare da cutarwa da yawa ba.

Don fara da, dole ne ka yanke shawara kan sautin gashi, kazalika la'akari da da yawa dalilai:

- Launin gashi da kake da shi a yanzu.

- sautin fata.

- yanayin gashi.

A kowane hali, lokacin da zanen akwai haɗari, alal misali, yana karbar konewa, to, ku yi ƙoƙarin bin duk ƙa'idodin aminci lokacin da yake da fenti mai inganci.

Kada ku yi sauyawa sau da yawa daga launi ɗaya zuwa wani.

Kada ku yi sauyawa sau da yawa daga launi ɗaya zuwa wani.

Hoto: pixabay.com/ru.

Auna gashinka dama

Tabbas, ya fi kyau a yi wajan taimakawa kwararru a cikin gidan, musamman idan kun fenti gashi a karon farko, kuma tsawon gashi yana taka rawa sosai - tsawon gashi, mafi wuya ga fenti su da kanka.

Don samun inuwa da ake so na farin ciki, kuna buƙatar komawa zuwa hanyoyin biyu: rashin lalacewa da toning. Ba tare da tinting ba, launi zai zama lebur da banbanci. Sa'annan ya biyo bayan zabin mai yawa, ƙarfin wanda ya dogara da adadin sautuna da za ku zama kamar yadda za ku kasance. Masu kwararrun masu sana'a suna ba da shawara masu zuwa:

- Dole fenti dole ne ya zama mai inganci. Ba lallai ba ne don adanawa, saboda murmurewa da kuma masu zuwa sawun a cikin ɗakin zai buƙaci mafi yawan ƙa'idodi daga gare ku fiye da idan kun bi duk dokoki kuma sun yi amfani da samfurin inganci.

- Kar ku riƙe fenti mafi tsayi fiye da lokacin. Matsayi na bayani ya dogara da lokacin da aka ƙayyade a cikin umarnin, idan kun yanke shawarar riƙe fenti mai tsayi, ba ya tabbatar muku da inuwa mai sauƙi kwata-kwata, za ku kawai gani kawai gashinku mai haske.

- Bayan kun gama tsarin scinging, yi amfani da abin rufe fuska, kawai yi ba tare da kai tsaye ba, amma aƙalla gobe. Gashi bayan bayani yana raunana kuma yana buƙatar dawo da shi.

Kada ku ceci fenti mai inganci

Kada ku ceci fenti mai inganci

Hoto: pixabay.com/ru.

Yadda za a shirya gashi?

Kuma, ana ba da shawarar kwararru don bi ka'idodi masu zuwa a cikin shiri:

- ware tasirin zafi akan gashi 'yan kwanaki kafin a bayyana.

- Kada ku lalata gashinku kuma kada ku cirtar da su cikin 'yan makonni don ƙarin.

- Yi amfani da abin da ya shafa mai laushi a cikin 'yan kwanaki kafin bayani.

- Idan kuna da matsala tare da ƙarewar gefe, kawar da su gaba, kamar yadda fenti ta bushe ta ƙare, gashi zai yi ƙauna.

- Kafin hanya, kada ku wanke kanku, kamar yadda launi na iya zama mara daidaituwa.

- Domin kada ya lalata karewar kariya daga cikin fatar, wanke kanku a kanka 2-3 kwanaki kafin aikin.

Je zuwa aiwatar da bayani:

- Zabi fenti mai inganci, la'akari da inuwa gashinku a yanzu, idan zaku kara haske zuwa sautuna 2 da mafi yawan abubuwa.

- Brunettes zai sami mafi wahala, ƙwarewar oxidizing dole ne ku ɗauki mafi yawan ƙarfin. Koyaya, tuna cewa don hanya ɗaya ba shi yiwuwa a juya daga rijiyar makara zuwa ga mai farin gashi, saboda haka kuna buƙatar ɗaukar inuwa da yawa, kuma kada ku zaɓi inuwa mai ƙarfi nan da nan.

- Lura da lokacin tazara don don kada ku wanke fenti tare da gashi.

- Da zaran kun fara fuskantar rashin jin daɗi, alal misali, yana kashewa da itching, nan da nan a wanke fenti don guje wa yiwuwar yiwuwar yiwuwar yiwuwar mai kyau, kuma jira kadan.

ya fi tsayi gashi, da mafi wahala tabo

ya fi tsayi gashi, da mafi wahala tabo

Hoto: pixabay.com/ru.

Lura duk dokoki idan haske, zaku sami inuwa da ake so, yana riƙe da lafiyar gashi.

Kara karantawa